Main Menu

หาอะไหล่ Nsr150RR กับความรู้ทั่วไปหน่อยครับมรบกวนผู้รูมาตอบหน่อย

เริ่มโดย Pussakorn, สิงหาคม 24, 2017, 09:47:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pussakorn

อยากทราบราคาอะไหล่ สำหรับคนที่มีของเลยเบิกใหม่นะครับ
1.ชุดแฟริ่งกลางขวาตัวรถสี แดง-ขาว
2.แกนสเตอร์หน้า
3.ชุดคลัชทั้ง 2 ชุด
4.สเตอร์หน้า-หลังพร้อมโซ่
***อยากสอบถามว่ารถเวลาขี่ออกตัวบางครั้งชอบดับ แล้วก็สตาร์ทไม่ติด เป็นชั่วโมงถึงจะมาสตาร์ทแล้วติดใหม่ได้ อาการนี้เกิดได้จากสาเหตุใดบ้างครับ หรือเป็นเพราะผมไม่ได้ใส่ แบตเตอรี่ จึงเกิดปัญหารถพึ่งนำไปล้างหรีด+คาร์บูเปลี่ยนหัวเทียน น้ำมันเครื่องมาครับ