Main Menu

สอบถามจะซื้อ KR มาใช้งานประจำทุกวันมีความคิดเห็นอย่างไร (มือใหม่ครับ)

เริ่มโดย Jamejizzbo, กุมภาพันธ์ 28, 2017, 11:23:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jamejizzbo

คือผมต้องการที่จะหารถมาใช้ในชีวิตประจำวันครับ ขับไปกลับ รร. วิ่งทางไกลบ้าง KR จะตอบโจทย์ได้มั้ย จะมีผลดีผลเสียอะไรมั้ย มือใหม่ครับรถคันแรกด้วย ขอคำแนะนำครับ  >:(

saravut

ใช้งานทุกวัน ค่าเสื่อมสภาพมันเยอะน่ะ กินน้ำมัน อะไหล่แพง หายากขึ้นเรื่อยๆ ที่สำคัญตอนนี้มันหายกันเยอะ
ถ้าเอาไว้ขี่เที่ยว ขี่หล่อนี่ใช้ได้เลย

lordomo

พอสู้อัตราการกินน้ำมันของ KR ได้มั้ยล่ะครับ ประมาณ 20-25 กม./ลิตร
รถอะไรหว่า?