Main Menu

kr ผมตีปลอกเสื้อมาแล้วรอบขึ้นแค่ 6000 รอบ

เริ่มโดย TraMan, มกราคม 29, 2017, 10:11:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TraMan

ตามหัวข้อครับ วิ่งได้แค่6000รอบ เกีย1ออกตัวช้ามากเสียงรอบสุดไวมากแต่รถไม่พุ่ง พอเกีย 5 รอบตันที่ 5500-6000 แล้วก็เร่งไม่ขึ้นแล้วครับ เร่งบิดอีกมันอั้นๆครับ เร่งเกินก็วูบ   
ผมอยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ เป็นที่ตีปลอกเสื้อหรือเปล่าผมก็ไม่รู้ ทุกวันนี้แข่งกับเวฟเดิมๆยังแพ้เลยครับ :P

pikky_team

สงสัยปลอกไม่ได้องศาพอร์ตเดิม ตอนได้เสื้อมาได้ลองส่องดูหรือปล่าวครับ หรือว่าช่างทำให้เสร็จสรรพเลย

saravut

TraMan

ที่ว่าตีปลอกผมขับจะปีหนึ่งแล้วครับมันน่าจะพ้นรันอินตั้งนานแล้ว ขับมาตั้งนานวิ่งไม่ออกชักที มันเป็นที่พอทหรือเปล่าก็ไม่รู้  ถ้าใช่ควรบอกชั้งยังไงครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ