Main Menu

สงสัย เรื่องการจ่ายออโต้ลูป ของ sprinter 110 ครับ

เริ่มโดย argosthai, ตุลาคม 16, 2016, 08:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

argosthai

พอดีว่า น้องที่รู้จักกัน อยากปลุกรถเก่าพ่อมัน เลยฝากถามมาว่า ออโต้ลูป ของ sprinter ตัวนี้ จ่ายลงที่ไหนบ้างครับ จ่ายลงคาร์บู หรือที่ไหนครับ เห็นที่คาร์บูมีท่อน้ำมัน กับอีกท่อใกล้ๆกันที่เป็นทองเหลืองคือท่ออะไรครับ ฝากผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

golf66

ประมาณนี้ครับ ของผม RC100 นะครับ น่าจะคล้ายๆ กัน  ???

จุดจ่าย ออโต้ลู้บจะอยู่ข้างๆ คอหรีดครับ

argosthai

แจ่มมากครับ มีรูปภาพประกอบด้วย ขอบคุณมากๆเลยครับ :D :D :D

golf66

จ่ายสองเส้นนะครับ มีอีกเส้นอยู่บนคอหรีดเลย