Main Menu

ท่อ เซอร์ปิโก

เริ่มโดย hatorijetdo, สิงหาคม 17, 2016, 11:56:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hatorijetdo

สอบถามหน่อยครับ เซอร์ปิโก้อยากได้ท่อปลาย 2 ชั้น
ใช้ของ kr กับ วิคเตอร์ ได้เลยมั้ยครับ

pikky_team

แป้นที่ยึดกับต่อจากตัวท่อส่วนปลายน่าจะใส่กันได้ แต่ตรงหูหิ้วที่ยึดกับพักเท้าคนซ้อนนี้ไม่มั่นใจครับว่าตำแหน่งมันเท่าเหมือนกันไหม ขี่อยู่แถวไหนครับ มาดูตย.ที่รถผมก็ได้ครับผมอยู่คลองเตยกทม.
ปล.อย่าไปด้อมๆมองรถคนอื่นที่เขาจอดไว้ก่อนขออนุญาตเจ้าของก่อนล่ะ เดี๋ยวเขาจะนึกว่าเป็นขโมย อิอิ

hatorijetdo

saravut

น่าจะได่น่ะปลายน่าจะเหมือนกัน ต่างแค่ท่อ