Main Menu

อยากทราบว่า NSR ตาเหลี่ยม สามารถใส่หน้าของ ตากลมได้หรือไม่ครับ

เริ่มโดย lordomo, มิถุนายน 22, 2016, 02:13:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

NSR ตาเหลี่ยมสามารถใส่หน้าของตากลม โดยไม่เปลี่ยนท่อได้หรือไม่ครับ คางมันจะชนกับท้องท่อไอเสียมั้ยครับ
รถอะไรหว่า?

o_nsr

หน้าเดิมสวยกว่าครับถ้าใส่ตากลมมันจะดูแปลกๆ หน้าใหญ่ตัวเล็ก  แบบเดิมๆบางคนนึกว่า บีท  555

boonchu

ติดท้องท่อไอเสีย ติดขาตั้งคู่ จุดยึดชุดแฟริ่ง ต้องสร้างใหม่ ประมาณนี้ครับ

lordomo

รถอะไรหว่า?