Main Menu

หาแม็กหลังcbr150iขอครบๆซักวงรูปราคามาคับ ก.ท.มยิ่งดี

เริ่มโดย pojcanai, กรกฎาคม 08, 2016, 08:00:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaida

แต่ก่อนเคยลงขาย ล้อ+ดุมสเตอร์ +สเตอร์+บู้ช ขาย 2800 ไม่มีคนสนใจเลยอะ  ตอนนี้เอาแปลงใส่เบสท์โปร110 แล้วครับ (มายั่วให้เสียดายเฉยๆ)

winit

mahadon01

มีที่บ้านอยู่ 1 วงครับ ครบๆเลยเดี้ยวเอามาลงให้ครับ ของคันนี้ครับ ไม่ดุ้งครับ สภาพสวยๆ 
เพราะผมถอดออกแล้วใส่ล้อโตแล้วครับ ล้อเดิมเลยไม่ได้ใช้