Main Menu

dash มือ 1

เริ่มโดย kamisamakinw, กันยายน 18, 2015, 09:55:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamisamakinw

เห็นมีคนบอกว่ายังมีรถมือหนึ่งค้างสต๊อกเหลืออยู่ตามศูนย์ใหญ์ๆ จริงไหมครับ แล้วอยู่แถวบอกบอกหน่อยครับผม

บูรพาพยัคฆ์

ผมสอยลีโอสตารมือหนึงมาในราคา14000

ภาพความหลัง

แล้วร้านที่ไปจัดมามี dash ไหมครับ ร้านอยู่แถวไหนครับ

wichachai

ที่ขอนแก่นมีครับหลังขอนแก่นวิทย์ แต่ไม่มีคลัชครับมีหลายรุ่นผมก็ตามหาตัวมีคลัชอยู่ แต่ราคาแอบแรงพอสมควรเลย

ประสิทธิ์ วิชาชัย รพร.บ้านดุง
บัญชี ออมทรัพย์ 110-2-70035-6 กสิกรไทย สาขา โพธิ์ศรีอุดรธานี
080-เจ็ด55358เก้า

ไกลอะครับ ผมอยู่ กทม. ไง

lordomo

อ้างจาก: wichachai เมื่อ กันยายน 19, 2015, 08:52:59 ก่อนเที่ยง
ที่ขอนแก่นมีครับหลังขอนแก่นวิทย์ แต่ไม่มีคลัชครับมีหลายรุ่นผมก็ตามหาตัวมีคลัชอยู่ แต่ราคาแอบแรงพอสมควรเลย
ร้านนี้มีหลายรุ่นครับ ZR TZM มือหนึ่ง ราคาก็มือหนึ่ง
แต่หลังร้านก็มีมือสองนะ
รถอะไรหว่า?

บูรพาพยัคฆ์

มีคาจิว่า125    ซูซูกิคูล   ราคาเท่ากันหมดแต่ตอนนี้รถที่ร้านหมดแล้วนะทยอยกันไปเอาหมดแล้ว

ภาพความหลัง

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เจอแต่กระเทย เขียว ๆ  เพียบ

.

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

บูรพาพยัคฆ์

ผมเจอ  150  แจ่ม ๆ และ   แต่ต้องยกคอก 

ภาพความหลัง

pongpang

ที่ศรีสะเกษรู้สึกจะมี แดชรุ่นสุดท้ายมือหนึ่งนะ ไม่แน่ใจว่ามีคนมาซื้อไปหรือยัง ร้านไพโรจน์ยานยนตร์ เบอร์โทรร้านลองหาดูตามเนตเอา