Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 08:12:18 หลังเที่ยง
สนใจรีโมท ใหม่ป่าวประธานโต้ง แต่ผมว่าอย่างท่านโต้งคงไม่ต้องใช้หรอก ขั้นเทพเหล่ะ
แต่เลขาโย ผมว่าน่าจะมีพกติดเอวน่ะ ครับ เหอ ๆ (จะซวยไม่ว่ะตู) เครียให้ด้วยน่าประธาน  ;)
เชิญชมสินค้า ภูมิใจนำเสนอ 555+  ???

ไม่ขนาดนั้นคับท่านรอง อิอิ
แต่อย่างว่าล่ะน่ะ บางทีมานก็มีบ้างอ่ะคับ ขอยอมรับคับว่าเรื่องผู้หญิงผมเทพจิงๆ แต่ว่าให้แฟนทำทุกอย่างม่ะใช่น่ะคับ แก้ข่าว อิอิ
(เด้วเค้ารู้กันหมดคับท่านรอง)ปิดข่าวห้ายด้วย
ส่วนรีโมทสั่งให้เลขาอันนึงคับ 555555
[/url]

AcidZero

วันที่หากันยายนนี้ไปมิตติ้งหรอครับท่านโต้ง

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 09:47:55 หลังเที่ยง
วันที่หากันยายนนี้ไปมิตติ้งหรอครับท่านโต้ง
5 กันยา เสียงหว่า ไปกระบี่กัน ครับ ส่วนรายละเอียด รอ ประธาณโต้ง มาตอบน่ะครับ อิอิ

mnop_29

aek_vr

วันที่5 .....แล้วรถผมจะเสร็จทันมั้ยนิ...อิอิ

mnop_29

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 02:59:29 หลังเที่ยง
วันที่5 .....แล้วรถผมจะเสร็จทันมั้ยนิ...อิอิ

แค๊บๆๆ  เข้าแหล่ะท่าน  แล้วรถท่านทำอารัยอีกนิก็เห็นสวยแล้วนิ  อิอิ
ท่านอยู่แถวไหนอ่ะครับ  เคยเห็นแว้บๆๆ  ผมอยู่แถวมุกภูเก็ตครับ

yakuzaphuket

ต้องเร่งให้เสร็จ ซักคันแล้วล่ะ

AcidZero

ถังน้ำมันอันน้อยนิดของแดชไปไม่ถึงแน่นอนครับ :-X

ขอความอนุเคราะนั่งซ้อนไปด้ายม้าย :)

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 07:30:26 หลังเที่ยง
ถังน้ำมันอันน้อยนิดของแดชไปไม่ถึงแน่นอนครับ :-X

ขอความอนุเคราะนั่งซ้อนไปด้ายม้าย :)
ถึงแน่นอนคับของน้องอ่ะ เอารถปายเลยคับ มีอะไรก็จาคอยช่วยกัน
ม่ะต้องซ้อนท้ายใคร อิอิ
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: yakuzaphuket เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 07:06:16 หลังเที่ยง
ต้องเร่งให้เสร็จ ซักคันแล้วล่ะ
งานนี้มึงไม่ไปมีเคืองกันแน่ไอ้ดี่เพื่อน อิอิ  ::) ::) ::)
[/url]

AcidZero

อ้างจาก: tong เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 07:41:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 07:30:26 หลังเที่ยง

ถึงแน่นอนคับของน้องอ่ะ เอารถปายเลยคับ มีอะไรก็จาคอยช่วยกัน
ม่ะต้องซ้อนท้ายใคร อิอิ

ครับ ถ้าขับไม่เร็วผมว่าน่าจะถึง ประมาณ80-120

แล้วโปรแกรมเป็นไงอ่าครับ ไปเช้ากลับเย็นหรอครับ

pomchelsea

ดีคับทุกท่าน....เมื่อคืนมิตติ้งกันที่ระเบียงไม้สนุกมากคับต้องหาโอกาสไปบ่อยๆๆแล้วอิๆๆนะท่านโต้ง
เล่นเอาวันนี้ง่วงทั้งวันเลยเมื่อคืนหนักจริงๆๆคับท่านโต้ง
มีข่าวคราวอะไรทำอะไรที่ไหนโทรได้นะ
โล้โก้คิดไปถึงไหนแล้ว...get  away. ของพี่รม

waiwai752

TZR ผมเต่าหลังเพื่อนดีกว่า ทำเครื่องใหม่ลูกดังและ เอาไปเทสลืมว่าเพิ่งทำลูกติดซวยเลยกรู

AcidZero

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 08:47:29 หลังเที่ยง
TZR ผมเต่าหลังเพื่อนดีกว่า ทำเครื่องใหม่ลูกดังและ เอาไปเทสลืมว่าเพิ่งทำลูกติดซวยเลยกรู

ซะงั้นไป ค่อยๆทำก้อได้ครับ

เวลายังเหลืออีกลักลุย อิอิ

waiwai752

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 09:10:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 08:47:29 หลังเที่ยง

มันช้าไม่ได้อ่ะดิ งานลูกค้ารอเต็มเลย

yoshi

กลับมารายงานตัวครับหลังจากขึ้น กทม.หลายวันมีรูปคลังแสงมาฝากท่านโต้งคับ

AcidZero

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 09:36:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 09:10:35 หลังเที่ยง

มันช้าไม่ได้อ่ะดิ งานลูกค้ารอเต็มเลย

สู้ๆครับๆๆ

mnop_29

อ้างจาก: yoshi เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 09:44:48 หลังเที่ยง
กลับมารายงานตัวครับหลังจากขึ้น กทม.หลายวันมีรูปคลังแสงมาฝากท่านโต้งคับ

คลังอารัยครับ  M79  หรือ Ser SE ที่ท่านโต่งชอบๆๆ  ครับ

yoshi

คลัง KR  SER SE คับเพียบเลยมีหลายราคาคับ แจ่มๆทั้งนั้นเลย

aek_vr

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 03:56:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aek_vr เมื่อ สิงหาคม 15, 2010, 02:59:29 หลังเที่ยง

แค๊บๆๆ  เข้าแหล่ะท่าน  แล้วรถท่านทำอารัยอีกนิก็เห็นสวยแล้วนิ  อิอิ
ท่านอยู่แถวไหนอ่ะครับ  เคยเห็นแว้บๆๆ  ผมอยู่แถวมุกภูเก็ตครับ
ปั๊มดิสหน้าพังคับ  และก็รอสูบแหวนอยู่คับ  ....ที่ใส่อยู่ หลวมจนสตาร์ทไม่ติดแล้ว  แต่รุนทกติดคับ...มอเตอร์วาล์วทำหน้าที่เปิดวาล์วได้สมบูณร์แล้วคับ.....จะรีบทำให้เสร็จก่อนวันที่5 คับผม....อิอิ
....ผมอยู่กวางตุ้งคับท่าน mnop   (แถวกวางตุ้ง  ser เพียบเลย ซุ่มทำกันอยู่หลายคัน)