Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

[/url]

mnop_29

waiwai752

ชะแว๊ป นอนดีกว่าเมาและกินตั้งแต่บ่ายสาม ปวดหัว ท่านจ๋ายนอนดึกเนี๊ยะ

pomchelsea

ดีคับท่านโต้งเมื่อวันก่อนโน้นแวะถามพี่รมณ์หน้าโรงเรียนบางเทานะว่ามีkrขายบ้างไหมพี่แก่บอกว่าไม่มีเลยยาวไปดูหน้าเขารังคับ(คือไปเชียร์เพือนนะ)
เมื่อวานพาเพื่อนไปชื้อ kr ที่ทางขึ้นเขารังมาคับจับได้13000คับ
ชื่อร้าน ..ป..สีแดงขาว
คืนวันเสาร์มิตติ้งเปนไงบ้างคับเดี่ยวค่อยพาเพื่อนไปด้วยนะคับ :'(

mnop_29

ไอ้ย่ะ  ถูกน่ะ  เราหาเกือบตายในพื้นที่  เจอแต่ไม่ขาย  ท่านนี่สุดยอดเลย 13000  พร้อมขี่+เอกสารครบป่ะครับ

waiwai752

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 07:38:53 ก่อนเที่ยง
ไอ้ย่ะ  ถูกน่ะ  เราหาเกือบตายในพื้นที่  เจอแต่ไม่ขาย  ท่านนี่สุดยอดเลย 13000  พร้อมขี่+เอกสารครบป่ะครับ
ราคานี้ไม่แพงนิ ดูสภาพได้ด้วยไม่ต้องหาไกลหลาวงั้น

TONG-SE

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 01:52:15 ก่อนเที่ยง
ดีคับท่านโต้งเมื่อวันก่อนโน้นแวะถามพี่รมณ์หน้าโรงเรียนบางเทานะว่ามีkrขายบ้างไหมพี่แก่บอกว่าไม่มีเลยยาวไปดูหน้าเขารังคับ(คือไปเชียร์เพือนนะ)
เมื่อวานพาเพื่อนไปชื้อ kr ที่ทางขึ้นเขารังมาคับจับได้13000คับ
ชื่อร้าน ..ป..สีแดงขาว
คืนวันเสาร์มิตติ้งเปนไงบ้างคับเดี่ยวค่อยพาเพื่อนไปด้วยนะคับ :'(
ไปเจอมาจากไหนใหนล่าวอ่ะคับท่านป้อม อิอิ
ราคาก็ไม่แรงแจ่มเลยคับ วันเสาร์นี้เจอกันที่พานหินแล้วกัน เหอๆๆ
[/url]

waiwai752

ท่านโต้งโทรไปไม่รับสาย จะถามโซ่มายังนิ

pomchelsea

เอกสารครบทุกอย่างเลย
ออ.มีอีกคันคับของเพื่อนที่ทำงานปล่อยราคา17000คับ
แต่สภาพ85%คับสีบอน์ล้อซี้ลวด
เสาร์ที่จะถึงนี้คงจะมีโอกาสนะถ้าไม่มากแต่คิดว่าคงได้ไปแน่คับ

mnop_29

วันเสาร์จะไปมิตติ้งกันที่ไหนครับ  เมื่อกี้ไปแวะร้านพี่รมย์มาครับ  เห็นท่าน pomchelsea  วิ่งผ่านไปนิครับ

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 03:55:40 หลังเที่ยง
วันเสาร์จะไปมิตติ้งกันที่ไหนครับ  เมื่อกี้ไปแวะร้านพี่รมย์มาครับ  เห็นท่าน pomchelsea  วิ่งผ่านไปนิครับ
สงสัยท่านป้อมจามารับศรีภรรยา ที่ศรีสุชาติม้ายไม่รู้ อิอิ
วันเสาร์เจอกันที่ไหนดีอ่ะ แล้วแต่ขาซองว่ามาเลยคับ เหอๆๆ
[/url]

AcidZero

วันนี้ไดลองขับ nsr ของน้าดูครับ
ได้รู้รู้ถึงความแตกต่างครับต้นอืดมากเรย สู้แดชไม่ได้
แต่แรงปลายครับแบบว่า100-140แป้บเดียว มองเข็มไม่ทัน

อยากได้150สักคันแต่ไม่มีงบ เหอะๆ

yoshi

เสาร์นี้มิตติ้งหรอคับ แจ่มๆๆๆ

mnop_29

มิตติ้งที่ไหน  เวลาเท่าไหร่ครับท่าน โต้ง

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: yoshi เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 10:23:43 หลังเที่ยง
มิ้ตแถวไหน กันเหรอครับ อิอิ
ร้านเดิมป่าวว

aek_vr

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 08:25:26 หลังเที่ยง
วันนี้ไดลองขับ nsr ของน้าดูครับ
ได้รู้รู้ถึงความแตกต่างครับต้นอืดมากเรย สู้แดชไม่ได้
แต่แรงปลายครับแบบว่า100-140แป้บเดียว มองเข็มไม่ทัน

อยากได้150สักคันแต่ไม่มีงบ เหอะๆ

แดช คันนี้ แต่คืนเห็นแฉ็งอยู่แถวสามแยกเมืองทองนี่คับ   
รถยังจูนไม่ลงตัวหรือพรือคับ  ....อิอิ

AcidZero

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 12:43:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 08:25:26 หลังเที่ยง

แดช คันนี้ แต่คืนเห็นแฉ็งอยู่แถวสามแยกเมืองทองนี่คับ   
รถยังจูนไม่ลงตัวหรือพรือคับ  ....อิอิ

ชั่ยครับพอดีไปดูรถชนกันที 7-11 หน้าถนนใหญ่ ขากลับแวะซื้อบัวลอยกับไปกินที่บ้านเหอะๆ ๆๆ
รถมีประหามากมายครับ ดังแต่ท่อล้อไม่หมุนจริงๆ  :-X

AcidZero

คาบู Beat 110 กับแดชอ่ะไรดีกว่ากันครับ

คือว่าตอนนี้ใส่ของบีทอยู่ครับ (ของแท้มีjapan)

TONG-SE

อ้างจาก: yoshi เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 10:23:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 10:28:49 หลังเที่ยง
มิตติ้งที่ไหน  เวลาเท่าไหร่ครับท่าน โต้ง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 11:16:42 หลังเที่ยง
มิ้ตแถวไหน กันเหรอครับ อิอิ
ร้านเดิมป่าวว
มีมิทติ้งเหรอคับเสาร์นี้ อิอิ ที่ไหนดีอ่ะคับ แล้วแต่ลูกทีมล่ะกันอ่ะคับว่าจาไปหนายกัน
เสนอชื่อสถานที่มาหน่อยน่ะคับ สมาชิกทั้งหลาย เหอๆๆ
[/url]

waiwai752

อาทิตย์นี้ไม่ว่าง ไว้รอบหน้าเด้อ