Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 15, 2010, 08:13:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 15, 2010, 11:58:37 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเพื่อนๆทุกท่าน รายงานตัวคับ ชื่อ ไว คับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน :( :( :(
หวัดคับพี่ไว อิอิ (กูปั้นทู้ล้าวม้ายนิ ฮ่าฮ่า)หยับกลัวคับ
ต่อเช้าโทรมาคุยกันน่ะคับ ท่าน ไว อิอิ
กำลังขัด ทำสีบางชิ้นงานอยู่นิ เหลือแต่แฟริ่งกำลังจะได้และทำสีให้ก้อจบงานแล้วครับ พอดีติดรถลูกค้าเยอะเหลือโคตรๆ

Mtz

ขอรบกวนบอร์ดชาวภูเกตหน่อยนะครับ
     ถึงคุณ เอก vrr  ไม่ทราบได้รับของหรือยังครับ ถ้ายัง ผมจะได้ไปตามที่ไปรย์ณีย์ให้ในวันพรุ่งนี้ เนื่องจากวันอาทิตย์ ไปรณ๊ย์หยุด  เขาบอกว่า3วันน่าจะถึง เพราะส่งตั้งแต่วันอังคาร จริงๆ จะส่งให้ตั้งแต่วันจันทร์ กลับเข้าไปส่งไม่ทัน ยังไงถ้าเข้าบอร์ดมารบกวนตอบทีเน้อ หรือโทรมาก็ได้
  ป.ล ตังโทรศัพท์ผมหมด ม่ายงั้นจะโทรไปหาแล้ว โทรหาเด็กเพลินไปนิด กะเหลือซักนิดไว้ยิง อิอิ

AcidZero

ขอบคุณครับสำหรับคำว่า หวะเกียบ

หวะแล้วมันได้อ่ะไรอ่ะครับ

แล้ววิ่งดีกว่าเดิมอ้ะป่าวเห็นเพื่อนๆชอบหวะกัน

mnop_29

หวะเกียบต้องหวะเข้าไปด้านใน  ทำให้ดันล้อเข้าไปได้สุด  ยกล้อหรอยน้องบ่าว

ขับ Dash  อยู่แถววัดเทพป่าวครับ AcidZero 

waiwai752

เมื่อวานไปนั่งกับคุณโต้ง กับไปตีแบตพริ้วเลยนิ  :( :( :( :(

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:31:30 ก่อนเที่ยง
เมื่อวานไปนั่งกับคุณโต้ง กับไปตีแบตพริ้วเลยนิ  :( :( :( :(
ได้ที่เลยป่าวคับท่านไว ผมนั่งต่อ กลับบ้านเกือบไม่ถูกทางเลยคับ อิอิ
ว่างๆ จาแวะไปหาน่ะคับท่าน ไว
[/url]

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:42:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:31:30 ก่อนเที่ยง
ได้ที่เลยป่าวคับท่านไว ผมนั่งต่อ กลับบ้านเกือบไม่ถูกทางเลยคับ อิอิ
ครับผม เดี๋ยวเสร็จแล้วจะไปแว๊นหา 555+

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 10:16:42 หลังเที่ยง
หวะเกียบต้องหวะเข้าไปด้านใน  ทำให้ดันล้อเข้าไปได้สุด  ยกล้อหรอยน้องบ่าว

ขับ Dash  อยู่แถววัดเทพป่าวครับ AcidZero 
หมันแหละหลวงคับ เค้าอยู่แถวบ่อแร่
เฮ้ย ทางเดียวกันป่าวคับ ให้เจ้าตัวเค้าบอกเองดีก่าคับ อิอิ
บายดีม้ายคับ ฝนตกทุกวันนิ เซ็งอีตายโหยแล้ว ไม่ค่อยได้แว๊นเรย หุหุ
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:45:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:42:30 ก่อนเที่ยง
ครับผม เดี๋ยวเสร็จแล้วจะไปแว๊นหา 555+
รอชมรถท่านอยู่คับ เสร็จแล้วแว๊นมาเลยน่ะคับท่าน
[/url]

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:48:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 09:45:51 ก่อนเที่ยง
อาทิตย์หน้าทำสีแฟริ่งแล้ว เดี๋ยวลงรูปให้ชม
รอชมรถท่านอยู่คับ เสร็จแล้วแว๊นมาเลยน่ะคับท่าน

waiwai752

เอาซากมาให้ดู TZR นับหนึ่งกันใหม่นิ  ฝากรูปชาลีให้ดูว่าคันนี้มันคุ้นตามั้ย >:( >:( >:( >:( >:(

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

TONG-SE

[/url]

Gate ลัลล้า

AcidZero

ครับอยู่แถวๆนั้นแหละเหวนไปเหวนมา อิอิ

แล้วท่านอยู่แถวไหนล่ะครับ
อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 10:16:42 หลังเที่ยง

TONG-SE

[/url]

waiwai752

ตื่นมาก้อออนแต่เช้าเลยนิ เมื่อไปต่อหลาวเมามาก

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:57:49 ก่อนเที่ยง
ตื่นมาก้อออนแต่เช้าเลยนิ เมื่อไปต่อหลาวเมามาก
ไม่ชวนกันเลยน่ะคับท่านไว อิอิ
ผมก็เพิ่งตื่นเหมือนกัน ฮ่าฮ่า ถึงบ้านตอนตี 4 แล้ว
[/url]

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ขอโทษทีนะครับ ที่โทรไปปลุกให้ตื่น
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 10:53:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:57:49 ก่อนเที่ยง
ไม่ชวนกันเลยน่ะคับท่านไว อิอิ
ผมก็เพิ่งตื่นเหมือนกัน ฮ่าฮ่า ถึงบ้านตอนตี 4 แล้ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

aek_vr

ของทีส่งมาได้แล้วคับพี่เอ็ม    มาถึงผมวันเสาร์คับ  ขอบคุณมากนะคับพี่   
ส่วนเรื่องปั๊มดิสหน้า รบกวนพี่ดูให้ผมด้วยนะคับ....
............รถแค่เสร็จแล้วคับท่านโต้ง...........อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 02:16:46 หลังเที่ยง
ของทีส่งมาได้แล้วคับพี่เอ็ม    มาถึงผมวันเสาร์คับ  ขอบคุณมากนะคับพี่  
ส่วนเรื่องปั๊มดิสหน้า รบกวนพี่ดูให้ผมด้วยนะคับ....
............รถแค่เสร็จแล้วคับท่านโต้ง...........อิอิ
รอชมอยู่คับท่านเอก เสาร์หน้าออกมิทติ้งเลยน่ะคับ อิอิ
[/url]