Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 07:34:08 หลังเที่ยง
มาเยี่ยม พี่น้องชาวภูเก็ต บายดีกันหม้าย
ว่างๆไปเที่ยวกัน เกาะสวาทหาดสวรรค์

ที่ไหนง่ะ ขอไปด้วยคนคับ ท่านเม่น อิอิ
[/url]

AcidZero

พี่โต้งครับ

ถ้าท่อสูตรใส่ปลายเดิมเสียงจะเป็นยังไงครับ

yoshi

ขอแจม เสียงน่าจะออกตามปลายท่อนะ  ผมเคยใส่กับvictorแล้ว

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 08:51:54 หลังเที่ยง
พี่โต้งครับ

ถ้าท่อสูตรใส่ปลายเดิมเสียงจะเป็นยังไงครับ
อ้างจาก: yoshi เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 09:21:11 หลังเที่ยง
ขอแจม เสียงน่าจะออกตามปลายท่อนะ  ผมเคยใส่กับvictorแล้ว
เหมือนท่านโยชิบอกคับ ไบท่อสร้างกำลัง ปลายให้แรงอัดคับ
วิ่งหรือไม่วิ่ง ลองดูกล่องไฟกับท่อคับ มันสำคัญจิงๆคับ
เชื่อพี่อีหนูเพียบ 555555+1 ทั้งสองท่านคับ
[/url]

AcidZero

ขอบคุณครับ

หวังว่าวันเสารืคงได้เจอพี่ๆนะครับ *-*

pomchelsea

ดีคับท่านโต้งสบายดีมั๊ยปราตี้เริ่มกี่ทุ่มคับท่านโต้ง
เสาร์นี้

pomchelsea

TONG-SE

เด้วรอสรุปกับเพื่อนๆ อีกทีคับท่านป้อม แต่ฮอลแลนด์ โคตรเล่นดีเลยเมื่อคืน ว่ามั้ยคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

ผมว่าโหด กับสำออย น่ะครับ
บอมแมลง่ะชนที่ อุรุกัย ก่าเดน แถมเหลืองก็ไม่ได้สักใบ สุดยอด 55+
รอบเบนอีกคน เตะนิดเตะหน่อยไม่ได้กลิ้งสะ ร้องสะ 555+

::)

TONG-SE

เครียดเลยคับวันนี้เบอร์หุ้นกินไปหลายตังคับ ฝันอะไรไม่ฝัน  ดันฝันว่าจับเป็ด
จับก็ 7 เป็ดก็ 8 เลยซื้อ 78 ไปซ๊ะหลายตัง แม่ง ดันไปออก 68 ซ๊ะงั้น
เลยเซ็งกับเป็ดเลยคับ คืนนี้ว่าจาออกไปหาเป็ดซ๊ะหน่อย เลยยกเลิกดีกว่า อิอิ  :P :P :P
[/url]

yakuzaphuket

ไม่เข้ามานาน...บายดีนะโต้ง
เยอรมันดิ เผื่อได้ค่าเบอร์หุ้นหลบ

AcidZero

พี่คนไหนขับ Ser (Pro Arm) อ่ะครับ

ผมเห็นอยู่แถวกะทู้แต่ไม่รู้ว่าเล่นเว็บนี้อ๊ะป่าว

yakuzaphuket

ผมขับ krr se ครับ อยู่นาบอน ขี่ผ่านบายพาส จอดสามกอง
ser pro arm มีเหรอท่าน

AcidZero

อ้างจาก: yakuzaphuket เมื่อ กรกฎาคม 07, 2010, 07:44:55 หลังเที่ยง
ผมขับ krr se ครับ อยู่นาบอน ขี่ผ่านบายพาส จอดสามกอง

ก้อ SER ใส่อาร์มของ NSR Pro Arm ไงครับ -.-

AcidZero

โห รูปร้านระเบียงไม้สวยจังครับ

ไม่กล้านั่งแฮะแต่ว่า บรรกาศดีเกิน แฮะๆ -*-

pomchelsea

กระทิงดุๆๆๆๆ :D

เป็ดอะไรคับท่าน(,,,,,,,,,,,,เป็ดปังกิ่ง%%%%%%%เป็ดเชอรี่ หรือเป็ดทุ่งคับท่านโต้ง

Gate ลัลล้า

หรือเป็ดนี่ป่าวว ครับ เหอ ๆ

Gate ลัลล้า

เอานี่ไปอ่านเล่น ๆ เหอ ๆ

1.เธอกำลังอ่านข้อความของฉัน

2.เธออ่านข้อ1จบไปแว้ว

3.เธอ กะลังคิดว่ามันฮายังงัย

4.เหมือนเธอจะโดนหลอก

5.เธอเริ่มคิด ว่าจาด่าฉันยังไง !

6.เธอเครียด

7.เธอเครียดมากๆ

9.เธอ เครียดสุดๆ

10.เธอเครียดจนเธอลืมดูว่าไม่มีข้อ8

11.เธอหันไป ดูว่าไม่มีจิงป่าว

12.เธอเลื่อนกลับมาอีกแล้ว เหอๆ

13. เธอเริ่มเลื่อนลงแล้ว

14. เธอเลื่อนลงอย่างเร็ว อย่างเร็ว

15. และก็ เร็ว เร็ว......

16. เร็วมาก ๆ

17. เร็วจนไม่รู้ว่าข้อ 13 นั้นมี 2 ข้อ....

18. แล้วเธอก็ย้อนกลับไปดูอีกครั้ง

19. เธอโดนหลอกเต็มๆ ข้อ 13 มีอยู่ข้อเดียว

20. เธอส่ายหัวไปมา...คิดในใจว่า มันเอาข้อความบ้าอะไรมาให้อ่านเนี่ย.....

21. ไม่มีสาระอะไรเลย...

22. แต่ก็ยังทำให้เธออ่านมันมาถึงตรงนี้....

23.นั่นแน่!!เธอแอบยิ้ม... 555

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 07, 2010, 07:37:49 หลังเที่ยง
พี่คนไหนขับ Ser (Pro Arm) อ่ะครับ

ผมเห็นอยู่แถวกะทู้แต่ไม่รู้ว่าเล่นเว็บนี้อ๊ะป่าว
อ้างจาก: yakuzaphuket เมื่อ กรกฎาคม 07, 2010, 07:44:55 หลังเที่ยง
มีคับ ser โปรอาร์ม สีแดงของท่าน เออผมจำชื่อไม่ได้แล้วคับ
เค้าอยู่แถวบ้านเคียนคับ อิอิ กูบายดีคับดี่เพื่อน อิอิ
[/url]

AcidZero

ดีคร้าฟพี่โต้ง

ค่ำๆๆแล้วหาอะไรกินด้วยๆๆ

เป็นห่วงทุกคนครับ