Main Menu

อยากออกตัวยกหน้าทำไงดี

เริ่มโดย pikky_team, สิงหาคม 07, 2015, 12:47:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pikky_team

อยากออกตัวยกหน้าทำไงดี เอาแบบไม่ต้องปรับแต่งเครื่องยนต์นะ เราทดเสตอร์อย่างเดียวได้ใหมครับ ทดเท่าไรดี เน้นออกตัว ไม่เน้นท้อปสปีด แล้วสปริงคลัชท์จำเป็นต้องเปลี่ยนใหม
รถ victor M เดิมๆครับ

keeauto

ต้องรอถามพวกที่แต่งมาน่ะครับผมเองก็พยายามยกหน้าเจ้าวีว่าอยู่เห็นพวกเด็กๆมันยกกันแล้วคันแต่ทำไปทำมาเฟืองเกียร์กับตับเป็ดจะพังซะก่อน เห็นพวกแข่งรถแถวรังสิตมันยกล้อได้3เกียร์4เกียร์แดชกับแอล  ผมว่าเรื่องคลัทต้องทำก่อนล่ะครับจำพวกผ้าคลัททองแดงไม่งั้นไม่มีวันยกขึ้น

saravut

ก็ใส่สเตอหลังใหญ่หน่อยช่วยได้