Main Menu

บอสระบบไฟไม่ติด

เริ่มโดย tonbiggest, พฤษภาคม 02, 2015, 01:22:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonbiggest

มีปัญหาสอบถามครับ ขับ boss อยู่ดีๆ ระบบไฟดับหมด ไปที่ร้านหาสาเหตุไม่เจอ ไปศูนย์ บอกไปตัดระบบไฟออก หาไม่เจอ ซ่อมไม่ได้(ปล.รถผมสายไฟที่ต่อบริเวณถังน้ำมันขาดยังไม่ได้ซ่อม)  แต่ก็ขาดมานานละ ไฟก็ติดเหมือนเดิน   ตอนนี้ดับขุเนมาทั้งคัน  อยากรู้ว่าปัญหาเกิดจากอะไร แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ ชอบ boss แต่ศูนย์คาวาห่วยมากชอบมั่วอีกต่างหาก ใครรู้วาบอกทีครับ

saravut

ไปร้านไดนาโมเลย พวกนี้เก่ง