Main Menu

ขอสูตรแยงเสื้อdiozxสูบนอนหน่อยครับ

เริ่มโดย suzuki, มีนาคม 14, 2015, 05:59:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suzuki

รบกวนพี่ๆหน่อยครัยผมรบกวนขอสูตรแยงเสื้อdio zxหน่อยครับเป็นตัวสูบนอนขอเป็นสูตรที่มีขนาดลูกสูบ40-47มิลนะครับขอข้อมูลแต่งอื่นๆด้วยก็ดีครับผม

saravut

จะมีไหม
ผมว่าเอาแค่
ขัดลื่น ขยายพอร์ตไอเสียซัก 2 มิลน่าจะมันแล้ว

suzuki

saravut

อ้างจาก: suzuki เมื่อ มีนาคม 15, 2015, 02:10:16 หลังเที่ยง
2มิลโดยรอบหรือว่าแค่ยกคับ
ด้านข้างครับ
ให้เป็นวงรีนะ จะได้รีดปากแหวนด้วย
เดี๋ยวหัก ขัดลื่นเงาๆ

saravut

อีกอย่างรุ่นนี้ถังน้ำมันอยู่ต่ำ ระวังด้วย น้ำมันลงไม่ทัน