Main Menu

ก้าน RXK นี่มันดียังไงเหรอครับ ถึงชอบใช้กัน

เริ่มโดย thanh, มีนาคม 02, 2015, 08:45:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanh

เห็นโมมาก้อว่าก้าน RXK กัน ผมเลยจะหามาใช้บ้าง แล้ว RXZ ใช้ไม่ได้เหรอครับ

aoaaued

อ้างจาก: thanh เมื่อ มีนาคม 02, 2015, 08:45:53 หลังเที่ยง
เห็นโมมาก้อว่าก้าน RXK กัน ผมเลยจะหามาใช้บ้าง แล้ว RXZ ใช้ไม่ได้เหรอครับ

อยากรู้ด้วยคน ท่านได้มีควารู้ช่วยแนะด้วยจะขอบพระคุณครับ

aoaaued

อ้างจาก: thanh เมื่อ มีนาคม 05, 2015, 09:19:29 หลังเที่ยง
เป็นโลหะชนิดพิเศษ..........

ขอบคุณครับ  และขออนุญาต จขกม.ถามต่ออีกนิด  พอจะทราบมั๊ยว่า ก้านรุ่นนี้สามารถใช้แทน หรือเท่ากับรุ่นอื่นๆอะไรบ้าง (ถามเผื่อท่านรู้ ไม่รู้ก็ไม่ซีเรียสนะครับ)

FVCCHONRI

จากที่เคยคุยกัยเจ้าของร้าน เค้าบอกว่าเพราะก้านจาก RXK มันผลิตที่ญี่ปุ่น
33/12 ม.2 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000