Main Menu

หาชุดสติกเกอร์ Honda FSX 150

เริ่มโดย Nirandon, กุมภาพันธ์ 23, 2015, 10:00:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nirandon

กำลังหาชุดสติกเกอร์ Honda FSX 150 ครับ
ยังมีขายที่ไหนบางครับ
ขอบคุณมากครับ !!!!!!!!

phu4123

ผมก็หามาเป็นปีแล้วครับ คาดว่าไม่มีขายแล้วหล่ะ ที่มีอยู่ก็เห็นแต่เอามาโชว์กัน  ไม่มีใครปล่อย 

thidasatan

อิอิ ผมเก็บไว้เพียบแต่ไม่ขายจ๊ะ

KenJi

เพราะรถดันออกมาตอนที่ยุค 2T กำลังจะดับทำให้จำนวนรถผลิตออกมาน้อย(แทบจะนับคันได้เลยทีเดียว) ส่วนใหญ่ถ้าใครหาได้ก็นิยมเก็บกันเป็นของสะสมมากกว่าครับเพราะมันหายากจริงๆ ผมยังหามาติดรถผมไม่ได้เลย