Main Menu

ตี๋zx(ฮีโร่)กะ อ้นzx(คาร์อินไซด์)พาตะลุย..เขาโจด.. ศรีสวัส เจอพายุฝน จ.กาญ จร้า!

เริ่มโดย tee zx150, พฤศจิกายน 25, 2013, 02:08:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee zx150

อ้างจาก: ip-man เมื่อ มกราคม 13, 2014, 09:41:51 ก่อนเที่ยง
     รอคอย   :-[ :-[ :o :o
อิอิ...ไม่มีคนไปเลยคับ ทุกคนรอไปงานมิตติ้ง ที่สิงห์บุรีกันหมดเลยคับคุณโชติ มีแต่ผมกับ นายอ้นzxที่อยากไปคับ แต่ผมติดตรงที่เพื่อนจาก อุตดิตย์ จะมาเยือนพอดีเลย ชวนเพื่อนไปด้วยแต่เพื่อนบอกว่าไม่ไหวคับ!จะปล่อยให้เพื่อนอยู่ที่บ้านลำพังก็กะไรอยู่คับ... อาจจะแห้วแน่ๆคับ...แต่ทางโซนธนบุรี จะจัดทริปไปเขาโจดวันที่9กุมภา กันอีกทีคับ เดียวให้คำตอบชัวร์เย็นวันศุกร์ อีกทีนะคับคุณโชติ อิอิ

ip-man

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ มกราคม 14, 2014, 09:57:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ip-man เมื่อ มกราคม 13, 2014, 09:41:51 ก่อนเที่ยง
อิอิ...ไม่มีคนไปเลยคับ ทุกคนรอไปงานมิตติ้ง ที่สิงห์บุรีกันหมดเลยคับคุณโชติ มีแต่ผมกับ นายอ้นzxที่อยากไปคับ แต่ผมติดตรงที่เพื่อนจาก อุตดิตย์ จะมาเยือนพอดีเลย ชวนเพื่อนไปด้วยแต่เพื่อนบอกว่าไม่ไหวคับ!จะปล่อยให้เพื่อนอยู่ที่บ้านลำพังก็กะไรอยู่คับ... อาจจะแห้วแน่ๆคับ...แต่ทางโซนธนบุรี จะจัดทริปไปเขาโจดวันที่9กุมภา กันอีกทีคับ เดียวให้คำตอบชัวร์เย็นวันศุกร์ อีกทีนะคับคุณโชติ อิอิ

ขอบคุณครับที่ส่งข่าว ไม่เป็นไรหรอกครับ มีตติ๊งที่สิงห์ผมก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกัน ให้พรรคพวกโทรไปจองโต๊ะที่พี่ตี๋ พีระ แล้วไม่รู้ว่าจองให้ป่าว (พี่ตี๋บอกถ้าไม่จองมีนั่งเสื่อ)   ยังไงๆ ก็ต้องไปเที่ยวอยู่ดีเพราะอยากขับรถหน้านี้มาก  อากาศมันน่าขับ  ถ้าท่านตี๋ไม่ไปผมก็คงไม่ขึ้นเขาโจดกันหรอกมันเหนื่อย   เปลี่ยนเป้าไปที่สบายๆกว่าแทน ฮี่ๆๆๆ  คิดแผนสองไว้ว่าจะไปแช่นำ้แร่ที่หินดาด (เพลินดี ดูสา่วรัสเซียสวยๆๆๆ) เที่ยวนำ้ตกหินดาด น้ำตกผาสวรรค์ เขื่อนเขาแหลม  ประมาณนั้นแล้วจะลงรูปให้ดูนะครับ 

tee zx150

อ้างจาก: ip-man เมื่อ มกราคม 15, 2014, 08:55:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ มกราคม 14, 2014, 09:57:14 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับที่ส่งข่าว ไม่เป็นไรหรอกครับ มีตติ๊งที่สิงห์ผมก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกัน ให้พรรคพวกโทรไปจองโต๊ะที่พี่ตี๋ พีระ แล้วไม่รู้ว่าจองให้ป่าว (พี่ตี๋บอกถ้าไม่จองมีนั่งเสื่อ)   ยังไงๆ ก็ต้องไปเที่ยวอยู่ดีเพราะอยากขับรถหน้านี้มาก  อากาศมันน่าขับ  ถ้าท่านตี๋ไม่ไปผมก็คงไม่ขึ้นเขาโจดกันหรอกมันเหนื่อย   เปลี่ยนเป้าไปที่สบายๆกว่าแทน ฮี่ๆๆๆ  คิดแผนสองไว้ว่าจะไปแช่นำ้แร่ที่หินดาด (เพลินดี ดูสา่วรัสเซียสวยๆๆๆ) เที่ยวนำ้ตกหินดาด น้ำตกผาสวรรค์ เขื่อนเขาแหลม  ประมาณนั้นแล้วจะลงรูปให้ดูนะครับ 

เดียวเราเจอกันที่ งานสิงห์แน่คับ...ผมไปชัวร์  อิอิ ขอประทานโทษด้วยจิงๆถ้าไม่ได้ไป แต่นายอ้น zx ก้อยากไปคับ ติดตรงที่ผมเอง..ถ้าผมไป นายอ้นก้อไปคับคุณโชติ งานเขาโจดนี้ ผมสั่งยางมาแล้วด้วย อิอิเสียดายจังถ้าอดไป...ว่าแต่มีสาวรัสเซีย ด้วยรึคับ คงงามหลาย ถ่ายรูปมาเยอะๆนะคับ...ฮ่าๆๆ

ip-man

โอ้  เมืองกาญ คือแดนสวรรค์ของนักท่องเที่ยวรัสเซียครับ  สาวรัสเซียสวยจริง นุ่งบิกินี่ลงรถทัวร์กันมาเป็นแถว มาแช่น้ำแร่ละลานตาไปหมด เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูครับ (สาวรัสเซียเป็นฝรั่งที่ไม่เบอะบะแบบฝรั่งทั่วไป หุ่นสูงโปร่งแต่ผิวแบบคนจีน)

ip-man

ท่านอ้น คงต้องมาพร้อมท่าน กับทางธนบุรีแน่  ฮะๆๆๆ

tee zx150

:D
อ้างจาก: ip-man เมื่อ มกราคม 16, 2014, 08:46:34 ก่อนเที่ยง
   โอ้  เมืองกาญ คือแดนสวรรค์ของนักท่องเที่ยวรัสเซียครับ  สาวรัสเซียสวยจริง นุ่งบิกินี่ลงรถทัวร์กันมาเป็นแถว มาแช่น้ำแร่ละลานตาไปหมด เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูครับ (สาวรัสเซียเป็นฝรั่งที่ไม่เบอะบะแบบฝรั่งทั่วไป หุ่นสูงโปร่งแต่ผิวแบบคนจีน) แจ่มเลยมากคับ คุณโชติ นี้รู้จริง อิอิ อยากเห็นสาวๆจังเบย ผมคงไปไม่ได้อ๊ะคับ ติดต้อนรับเพื่อน เอาไว้โอกาสหน้านะคับ ขออภัยด้วยจิงๆ อย่าลืมเก็บภาพมาฝากเยอะๆนะคับ...ขอให้เดินทาง ปลอดภัยกันทุกๆท่านนะคับ  :D :D :D ??? ??? ???

kawainside

ธนาคารไทยพาณิชย์ นาย เพชร แซ่จิว 351-256120-7 สาขาคูคต ( คลอง2 ) 0850312291
ส่งของที่ 39/60 ม. 8 ซ. งามจิตสุขศรี 1 ต.ลาดสวาย อ.ลําลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ip-man

tee zx150

อ้างจาก: ip-man เมื่อ มกราคม 20, 2014, 09:39:29 ก่อนเที่ยง
เดี๋ยวลงรูปให้ดูนะครับ  ทยอยๆ หนุกมาก
รอชมรูปสวยๆด้วยคับคร๊าบ ฮ่าๆๆๆ

mai1111

tee zx150

SUPOL

ทริปขับรถเล่นโค้งขึ้นเขาโจด อ.ศรีสวัสดิ์ จ.กาญจนบุรีวันอาทิตย์ที่9 กุมภาพันธ์57 ไปเช้าเย็นกลับ ระยะทาง ประมาณ230 กมท่านใดสนใจลงชื่อเลยครับ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=95706.0
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,117428.new.html#new
168-0-679865 ธ.กรุงเทพ สุพล จันทร์พ่วง   T .0822789640

Moto2T Extrems

ที่นี่ถือว่าโหดในระดับนึงเลยครับ โค้งหลบ หักมุมหลบ ต้องระวังครับ bbหลุดบ่อยมากครับ แต่รถเล็กเราได้รสชาติมากครับ เยี่ยมมากทริปนี้  :D :D :D

tee zx150

อ้างจาก: Moto2T Extrems เมื่อ มีนาคม 15, 2014, 09:21:06 ก่อนเที่ยง
ที่นี่ถือว่าโหดในระดับนึงเลยครับ โค้งหลบ หักมุมหลบ ต้องระวังครับ bbหลุดบ่อยมากครับ แต่รถเล็กเราได้รสชาติมากครับ เยี่ยมมากทริปนี้  :D :D :D
ขอบคุณมากๆคับที่มารับชม อิอิ

Vilator

เส้นทางเมืองกาญ  น่าไปหลายๆจุดมากครับ ขอบคุณสำหรับการนำเสนอ ทริปดีๆให้เป็นข้อมูลครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Chef Gai

เจษฎณรงค์ ทักษาปกรณ์  709-2-48031-8 กสิกรไทย
082-5679851-025836587
53/1279 ซ.มิตรประชา  ถ.ติวานนท์ ต. บ้านใหม่ อ. ปากเกร็ด จ. นนทบุรี 11120

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน