Main Menu

เเดชใส่ค่อยอะไรจะวิ่ง

เริ่มโดย nu za, ธันวาคม 27, 2014, 12:24:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nu za

อยากทามว่าเเดชใส่ค่อยอะไรถึงใฟจะเเรงคับ

zanakand

รถเดิมคอยล์เดิมเหลือๆครับถ้าขยับมาหน่อยก็ N PRO

aoaaued

อ้างจาก: nu za เมื่อ ธันวาคม 27, 2014, 12:24:03 ก่อนเที่ยง
อยากทามว่าเเดชใส่ค่อยอะไรถึงใฟจะเเรงคับ

คอยเดิมๆของแดชก็ดีแล้ว ไม่กินหัวเทียน เปลี่ยนทีใช้กันลืมเลย ไม่รู้กี่เดือนกว่าจะแป่ก  ผมขี่แดชวิ่งข้ามวัน ค่อนคืนฝ่าแดดฝ่าฝน ไม่ได้ยินเสียงมันสดุดซักแอะ ดีกว่ารถบางตระกูลเจอฝนเจอน้ำหน่อยเดี้ยง ครับ