Main Menu

ซูซูกิคริสตัล ยางรองโซ่ เสียมันสึกมาก ขอคำชี้แนะครับ

เริ่มโดย sananw, ธันวาคม 25, 2014, 02:47:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sananw

:) ตามหัวข้อเลยครับ พอแนะนำซื้อที่ไหน มือ1 และมือสองสภาพดี หรือท่านไหนมีขาย
ตอบด้วยครับ..
>:(
    ตอนนี้หาบังโซ่ได้แล้ว ครับ 250 บาท
ขาดยางรองโซ่ครับ ไม่แพง หายากครับที่ลำปาง ลองซื้อของ แสมช มา อันละ 30 บาท
เทียบดู ใกล้เคียง จะลองรื้อดู

aoaaued

อ้างจาก: sananw เมื่อ ธันวาคม 25, 2014, 02:47:00 หลังเที่ยง
:) ตามหัวข้อเลยครับ พอแนะนำซื้อที่ไหน มือ1 และมือสองสภาพดี หรือท่านไหนมีขาย
ตอบด้วยครับ..
>:(

ท่านไม่ได้แจ้งมาว่าท่านอยู่ที่ไหน คงแนะนำยาก  ลองสอบถามร้านซ่อมมอไซด์ที่ใหญ่ๆหรือศูนย์ตัวแทนตจำหน่ายในตัวเมืองใกล้ๆบ้านท่านดูก่อนก็ได้ครับ หรือไม่ก็ส่งให้ทางร้านเขาจัดการให้สะดวกดีครับ

saravut

ร้านอะไหล่ทั่วไป ลองสอบถามดูครับ
รุ่นนี้คนใช้เยอะ