Main Menu

สอบถามเรื่องชุดสายไฟเมนครับ

เริ่มโดย Mctods, กุมภาพันธ์ 13, 2015, 04:33:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mctods

สายไฟเมนวิคเตอร์ ตัวไม่มีกล่องนะครับ
ตอนนี้หาเบิกใหม่ไม่ได้
ถ้าคิดจะเอาของ kr ตัวไม่มีกล่องไฟ  จะใส่ด้วยกันได้ไหมครับ
ขอสอบถามผู้รู้ครับ หรือมีขายแนะนำทีครับ
:) :) :) :) :) :) :) :) :)

SIRI

:(ความเห็นส่วนตัวว่าใส่ได้ครับ สายอาจสั้นยาวไม่เท่ากันบ้างแถวไฟเลี้ยวหน้า และก็สายไฟเซ็นเซอร์หม้อน้ำ ประมาณนี้ยากง่ายต่างกันไป แล้วแต่ว่าได้ตัวใหนมา
:(ถูกหรือผิดย่างไรก็ขออภัย ขอท่านอื่นมาเพื่มเติมครับ

Sabb

ติดต่อพี่เดช ไอ้เสื้อทองเลยครับมีทั้งแท้และเทียมให้เลือก

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: Sabb เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2015, 09:40:47 หลังเที่ยง
ติดต่อพี่เดช ไอ้เสื้อทองเลยครับมีทั้งแท้และเทียมให้เลือก

ขอบคุณมากเลยครับ   ที่กรุณา ส่งเสริมกัน 

ของแท้ 4 ปลั๊ก  มีค้างอยู่ที่ผมครับ   13-1400 บาท   ของเทียม  6-700

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "