Main Menu

รบกวนหน่อยครับ

เริ่มโดย nkit45, พฤศจิกายน 14, 2014, 10:04:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nkit45

พึ่งได้ เอ็นโปรอาร์ม มา ความร้อนปกติเป็นไงครับ ของผม ถ้าขี่จะขึ้น 1ส่วน3 ครับ ถ้าจอดนานๆรถติดก็ขึ้นเรื่อยๆเหมือนกันครับ แต่ก็ไม่เกินครึ่ง

บูรพาพยัคฆ์

ถ้าวิ่งเรื่อยๆจะอยุ่แค่หนึ่งในห้าหรือหนึ่งในสี่โดยประมาน

ภาพความหลัง

G7

อุณหภูมิที่แสดงผลให้ผู้ขับขี่ได้พึงทราบ(ตามที่กล่าวมา) ก็อยู่ในเกณฑ์ปกติทั่วไปน่ะครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

nkit45