Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seilencer_TZR

เมิงมีเบ็ดมั้ยละ กูมีเตาถ่าน แบกไปกันเองนะสาดดด 555+

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

not

ว่างแล้ว มาขี่รถเที่ยวแถวบางปูนะคร๊าบ....
ทำรถยังไม่เสด อดไปป้อมเลย งุงิ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ปุ๊_ทาลิ

อิอิ ชิงหนีกลับตอนเขาไปหมูกะทะ ไม่ชอบกิน
เลยกลับไปนั่งไล่แคม ไป 3-4 ตัว

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

~{ Eak_ThaPra }~

มาแวว

ต้องขอโทดด้วยคับ ที่ไม่ได้ไปสังสรรค์ด้วย

วันนี้คุมงานด้วย ลงมือด้วย

ซ้อมเครื่องที่บอสซี่

แล้วก็เนี่ย...ด้วย  แหะ  ๆ

ขอบอกแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงง หรือป่าวไม่รู้

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ได้มาจากไหนอีกคันแล้วเนี่ย

อยากได้อก กับบูมเมอแรง อิอิ

ระเบิดแนคับพี่

เปิดกระทู้เมือไหร่จะบอกพี่คนแรกเลยคับ

โครง + แคร้ง + เล่ม(ชุดโอน)

ล้อ DID สีบอร์น 1 คู่

ชุดหน้า , ชุดท้าย , ไมล์ , กล่อง , มอเตอร์ ฯลฯ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

อยากได้ แต่ตอนนี้กำลังหมดเงินเนี่ย 555+

ไอแม็กอยู่บ้านพี่เนี่ย 

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อยากได้ล้อเเม่เหล็ก วีอาหรือทีเเซดก็ได้ครับ ใครพอจะมีบ้างครับ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ มกราคม 29, 2011, 11:11:24 หลังเที่ยง
อยากได้ล้อเเม่เหล็ก วีอาหรือทีเเซดก็ได้ครับ ใครพอจะมีบ้างครับ

มีคับ

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ผมไม่ใช่พ่อค้ามืออาชีพอะคับพี่

ชิ้นส่วนสำคัญแบบนี้ผมตีราคาไม่ถูกอะคับ

ราคามิตรภาพก็........เหอะ ๆ เท่าไหร่ดี

รูปในรายเซ็นของพี่มันคืออะไรหรอคับ

อ้างจาก: backawer เมื่อ มกราคม 29, 2011, 11:45:51 หลังเที่ยง
ผมไม่ใช่พ่อค้ามืออาชีพอะคับพี่

ชิ้นส่วนสำคัญแบบนี้ผมตีราคาไม่ถูกอะคับ

ราคามิตรภาพก็........เหอะ ๆ เท่าไหร่ดี

รูปในรายเซ็นของพี่มันคืออะไรหรอคับ
มันเป็นตัวดูดข้อเหวี่ยงครับ พวกรักความเเรงเค้าใช้กันครับ

ใกล้แล้วคับพี่

แต่ยังไม่ตีราคากลัวได้แต๊ะเอียน้อยเลยยังไม่ติราคาคับ