Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

beer53915

ลุง ๆ ทั้งหลายยย

JR มันใส่อ่ะไหล่พวก nova sonic ไรพวกนี้ได้มั้ยอ่ะ
พวกบังโคลนหน้า เสตอร์ เกียร์โยง แฮนด์ไรพวกเนี้ยย

แล้วใส่กล่องอะไรดี ที่มันไม่ตัดอ่ะ ^^

ปุ๊_ทาลิ

อ้างจาก: จุ๊บุ จุ๊บุ เมื่อ ธันวาคม 11, 2010, 09:25:47 หลังเที่ยง
ลุง ๆ ทั้งหลายยย

JR มันใส่อ่ะไหล่พวก nova sonic ไรพวกนี้ได้มั้ยอ่ะ
พวกบังโคลนหน้า เสตอร์ เกียร์โยง แฮนด์ไรพวกเนี้ยย

แล้วใส่กล่องอะไรดี ที่มันไม่ตัดอ่ะ ^^
แรงแบบประหยัด ถอดคอยหัวเทียน KR มาใส่ เอาสาย ดำแดงต่อตรงเข้าคอย

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

NEUNG _SERMANIA

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกคนผมสมาชิกใหม่ครับชื่อ หนึ่ง ขี่ SERPICO สีแดงครับ

shootme

ท่านตูน เคยเปลี่ยนลูกปืนคอ แบบเทเปอร์ วีอาร์รึปล่าว ราคาเท่าไหร่อะ
ใครมีหางแหลม วีอาร์เหลือๆ บอกด้วย อยากด้าย

MaX_TzR

อ้างจาก: NEUNG _SERMANIA เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 04:11:12 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกคนผมสมาชิกใหม่ครับชื่อ หนึ่ง ขี่ SERPICO สีแดงครับ

คิดถึงพี่หนึ่งจัง อยากให้พี่ไปมีทติ้งด้วยจัง

ไงก็ขอให้พี่หายเศร้าเร็วๆนะครับ

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

chimkul01

ขอถามพี่ๆๆทครับ ผมไปร้านเปาอะไหล่ยนตรงข้ามปั๋มปตท ครุใน ถามลูกทีแซดแท้ เค้าบอก300 ขายโละ เพราะไม่มีใครซื้อเลย

ตัวผมว่าถูกเพราะมันลูกแท้ แต่ไม่รู้ที่อื่นเค้าขายกันเท่าไหร่อ่าครับ 

403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

NEUNG _SERMANIA

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 07:20:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: NEUNG _SERMANIA เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 04:11:12 หลังเที่ยง

คิดถึงพี่หนึ่งจัง อยากให้พี่ไปมีทติ้งด้วยจัง

ไงก็ขอให้พี่หายเศร้าเร็วๆนะครับ
ขอบคุณนะแม็กสำหรับความห่วงใย....พี่ไปอยู่แล้ว........ว่าแต่มีใครไปมั่งเนี่ยฝั่งธนเราเนี่ย

MaX_TzR

อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 07:36:40 หลังเที่ยง
ขอถามพี่ๆๆทครับ ผมไปร้านเปาอะไหล่ยนตรงข้ามปั๋มปตท ครุใน ถามลูกทีแซดแท้ เค้าบอก300 ขายโละ เพราะไม่มีใครซื้อเลย

ตัวผมว่าถูกเพราะมันลูกแท้ แต่ไม่รู้ที่อื่นเค้าขายกันเท่าไหร่อ่าครับ 

ลูกเทียมและ ราคาเนี้ย..

ถ้าลูกแท้ เป็นพันอัพ

.

chimkul01

เด๊ยวไปดูอีกที และแท้เทียมยมดุไง    ถ้าแท้ราคานี้ ไม่มีทางเป็นไปได้หรอครับ

seilencer_TZR

อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 09:08:53 หลังเที่ยง
เด๊ยวไปดูอีกที และแท้เทียมยมดุไง    ถ้าแท้ราคานี้ ไม่มีทางเป็นไปได้หรอครับ

ไม่มีทาง ราคานี้ยังไงก้อราคาลูกเทียม

อยากรู้เทียมหรือแท้ แกะออกมาถือเล่นดู ว่ามันเบาหรือหนัก

ถ้าเบาของเทียม หนัก ของแท้

อ้างจาก: shootme เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 05:59:32 หลังเที่ยง
ท่านตูน เคยเปลี่ยนลูกปืนคอ แบบเทเปอร์ วีอาร์รึปล่าว ราคาเท่าไหร่อะ
ใครมีหางแหลม วีอาร์เหลือๆ บอกด้วย อยากด้าย

ไม่รู้จักลูกปืนเทเปอร์อะ มันเป็นไงหว่า

แล้วไอหางแหลมด้วยอะ มันคือส่วนไหนหว่า ?

pepsi-leo.139

อะไร  แหลมๆๆ?  ลูกปืนเตเปอร์ มัน เป็น ตลับ ถ้า จะใส่ ต้อง ตอก บ่าลูก ปืน ของ เก่า ออก ก่อน ราคา ตอน นี้ ไม่ รุ้ เท่าไหล่??

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

shootme

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ธันวาคม 13, 2010, 01:45:39 ก่อนเที่ยง
อะไร  แหลมๆๆ?  ลูกปืนเตเปอร์ มัน เป็น ตลับ ถ้า จะใส่ ต้อง ตอก บ่าลูก ปืน ของ เก่า ออก ก่อน ราคา ตอน นี้ ไม่ รุ้ เท่าไหล่??

ตูดเป็ด นึกออกแระ
อันเก่ามันเป็นลูกปืนเทเปอร์ แล้วมันแตก พอเปลี่ยนไปใช้ชุดลูกปืนกลมๆ ฟิลลิ่งมันไม่แน่นเหมือนเทเปอเลยเซ็งหงะ

MaX_TzR

อ้างจาก: shootme เมื่อ ธันวาคม 13, 2010, 11:12:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ธันวาคม 13, 2010, 01:45:39 ก่อนเที่ยง

ตูดเป็ด นึกออกแระ
อันเก่ามันเป็นลูกปืนเทเปอร์ แล้วมันแตก พอเปลี่ยนไปใช้ชุดลูกปืนกลมๆ ฟิลลิ่งมันไม่แน่นเหมือนเทเปอเลยเซ็งหงะ

ไรกาน แค่ลูกปืนคอ ยังมีฟิลลิ่งในการขี่ด้วยหรอเนี่ย 555+

ดีนะ tz เราเป็นลูกปืนแทร็บเปอร์อยู่ โฮ๊ะๆ (พิมพ์ผิดปะวะเนี่ยแสรด 555555)

อ้างจาก: NEUNG _SERMANIA เมื่อ ธันวาคม 12, 2010, 08:09:21 หลังเที่ยง
ขอบคุณนะแม็กสำหรับความห่วงใย....พี่ไปอยู่แล้ว........ว่าแต่มีใครไปมั่งเนี่ยฝั่งธนเราเนี่ย

ที่ผมรู้คร่าวๆนะพี่ ก็มีผม ตูน พี่ปุ๊ พี่ลัก พี่นนท์ (แก๊งเดิมทั้งน้านนน 555+)

.

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

MaX_TzR

.

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน