Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

พี่หนึ่ง พรุ้งนี้ร้านเปิดม๊ จะไปกินก่อนไป โรงเรียนน๊

หาของกินยาก^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:33:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:22:00 หลังเที่ยง
สรุป.. แล้ว บอก  จะไป ไหน อือ....  รวม กัน ร้าน ก๋วย เตี๋ยว ก็ ดี?
เรื่องการรวมตัว

ที่ผมคิดอยู่คนเดียว ปรึกษาตูนนิดหน่อย
น่าจะไปรวมตัวกันที่ไต้วงแหวนอุตสาหกรรม (เคยนัดรวมตัวกันเมื่อมีทติ้งใหญ่คราวที่แล้ว)
พิกัด  13.665218,100.538002  (ก๊อบไปวางใน http://maps.google.co.th/)
สถานที่กว้างขวาง เหมาะแก่การถ่ายรูป และใกล้กับจุดที่จะไปสังสรรค์กันด้วยครับผม

รอปรึกษาจากหลายๆคนก่อน อันนี้เป็นเพียงความคิดเห็นของผมนะครับ

แม๊ก หัวฟู ♥

ละติจู๊ดไหนเนี๊ยพี่ ฟู แค่ใต้สะพาน^^

seilencer_TZR

อ่อ พุ่งนี้ไม่รู้จะว่างกันมั้ย ไปหาพี่หนึ่งพี่ร้านดีกว่า

ไปนั่งคุยกันว่าจะเอายังไงดี ?

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:42:32 หลังเที่ยง
ละติจู๊ดไหนเนี๊ยพี่ ฟู แค่ใต้สะพาน^^
สำรับคนไม่รู้ไงไอ้น้องชายยยยยยย

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:53:18 หลังเที่ยง
อ่อ พุ่งนี้ไม่รู้จะว่างกันมั้ย ไปหาพี่หนึ่งพี่ร้านดีกว่า

ถ้าฝนไม่ตกไปด้วยยยยยยย

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

ไป
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:55:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:42:32 หลังเที่ยง
สำรับคนไม่รู้ไงไอ้น้องชายยยยยยย

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 10:53:18 หลังเที่ยง

ถ้าฝนไม่ตกไปด้วยยยยยยย

ไปตอนเที่ยงดิพี่ฟูได้เจอผมด้วย มีหัวเทียนสภาพพอใช้ได้สักหัว

มะ ขอหน่อยดิ๊ ^^ หัวเทียนบอดรถสะดุดเป็นลิงเลย

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 11:16:19 หลังเที่ยง
ไปตอนเที่ยงดิพี่ฟูได้เจอผมด้วย มีหัวเทียนสภาพพอใช้ได้สักหัว

มะ ขอหน่อยดิ๊ ^^ หัวเทียนบอดรถสะดุดเป็นลิงเลย
โห้ย ไปซะเที่ยงเลย ตูนบอกประมาณ 4 โมงว่ะ

.

Tee suksawat 14

พรุ่งนี้พี่หนึ่งหยุดคับ วันก่อนไปมาเห็นพี่เค้าบอก

MaX_TzR

.

MaX_TzR

อ้างจาก: noodleone เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:45:58 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ร้านหยุดนะครับ....บอกเดี๋ยวมาเก้อ...(แต่ตัวพี่ไม่หยูดนะ อิ อิ อิ)
พี่เค้าบอกวันที่ 4
หยุดวันที่ 5

จะหยุดอีกแล้วเหรออออออออออออออออออออ
อ๊ากก อยากกินเตี๋ยว

.

MaX_TzR

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 12:48:41 ก่อนเที่ยง
หายงอนทันที
มิใช่อะไร

กัว..

555+หายงอล ละ มีพี่คนนึงบอกว่าร้านพี่หนึ่งปิดทำไงดี

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 12:49:49 ก่อนเที่ยง
555+หายงอล ละ มีพี่คนนึงบอกว่าร้านพี่หนึ่งปิดทำไงดี
ไหนบอกมาไม่ได้
เดือดร้อนทำไมล่ะ
อิอิ

.

beer53915

ลองไปดูสิ่........ บอกด้วยน่ะไปเมื่อไหร่

หิวค้าบบบบ ^^

MaX_TzR

4โมงเย็น

..บุกถึงร้าน

ปิดค่อยหาร้านนั่งกินกัน

เบียร์ไปด้วยนะ

.

ครึ่มฟ้าครึ้มฝน

เซ็ง ไม่รู้จะตกอีกป่าว

หน้าหนาวแล้ว จะตกทำไมวะเนี่ย เบื่อๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ 6/10/2553

ไปเจอกันที่สวนใต้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรมนะ

ที่เวลา 4 โมงตรง!!!! มาไมไ่ด้ไม่เป็นไรนะ  เสร็จแล้วไปหาไรกินดีกว่า