Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chao_kr150sp

pocpak

ว้า! เสาร์ อาทิตย์ ทำงานอ่ะครับ ช่วงเย็นๆ - ค่ำ พอจะมีที่ไปมะคับ อิอิ

seilencer_TZR

เป็นความเชื่อส่วนบุคคลครับ

ผมเริ่มสังเกตุมา ตั้งแต่คนในโซนเราเกิดอุบัติเหตุ

โดยเริ่มจากพี่ปุ๊ คนแรก คนที่ 2 เชาว์ คนที่ 3 ผม

คนต่อไปจะเป็นใคร พวกเราไปทำอะไรไว้ไม่ดีรึป่าว ?

ในวันนั้น ที่เราไปกินเบียร์ที่ท่าน้ำกันอะ

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 27, 2010, 09:20:36 หลังเที่ยง

ผมเริ่มสังเกตุมา ตั้งแต่คนในโซนเราเกิดอุบัติเหตุ

โดยเริ่มจากพี่ปุ๊ คนแรก คนที่ 2 เชาว์ คนที่ 3 ผม

คนต่อไปจะเป็นใคร พวกเราไปทำอะไรไว้ไม่ดีรึป่าว ?

ในวันนั้น ที่เราไปกินเบียร์ที่ท่าน้ำกันอะ

เพิ่งนึกได้รึ?

งั้นก้อไม่มีกุ

ก๊ากกกกกกกกกก..

แสรด นัดวันเสาร์อีกและ
กุทามงานนนนนนนนนนนนนน
เห้อออออออออ บักตูนเอย

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

pocpak

นั่นอ่ะสิ เอิ๊กๆ นัดกันช่วงๆเย็นๆ สิครับ จะได้ไปด้วย

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ กันยายน 27, 2010, 09:32:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 27, 2010, 09:20:36 หลังเที่ยง

เพิ่งนึกได้รึ?

งั้นก้อไม่มีกุ

ก๊ากกกกกกกกกก..

แสรด นัดวันเสาร์อีกและ
กุทามงานนนนนนนนนนนนนน
เห้อออออออออ บักตูนเอย

ใครเค้าทำบุญกันตอนเย็นวะ ไอฟายหัวฟู 5555+

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

อ่อ ติดงานว่ะ ไปไมไ่ด้ละ

เอาเงินมาซ่อมรถนั่นแหละ เฮ้อ

LomyenJung0

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 03:24:29 ก่อนเที่ยง
ซื้อใหม่ ง่ายที่สุด ราคาไม่แพง (ของเทียม)

ลองต่อดู ถ้าเป็นสายไฟเส้นเดิมๆ

ตูน มี ของ Ls มั่ง ป่าว อะ  ขอมั่ง สิ หา ไม่ได้ เลย อะ ถ้ามี นะ
นะ ณ.โซนรั่ว  โทร..  0843361992

หวัดดีตอนเย็นที่ฝนตก เซ็งครับ

ไปทำธุระมา แม่งตกอีกละ เบื่อๆๆ

pocpak

ที่บ้านก็ ปอยๆ ครับ  ไปหาเหล้ากกินกัน อิอิ

beer53915

bas7026

โอ๊ย เเฟนท่านเบีย สวยจังเลย +1 ม้า ครับท่าน  อิอิ
084-102-6501.  บาสครับ

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ กันยายน 28, 2010, 09:08:04 หลังเที่ยง
โอ๊ย เเฟนท่านเบีย สวยจังเลย +1 ม้า ครับท่าน  อิอิ

สวยก้อจิงนะ แต่ปากร้ายใช่ย่อยเลยอะ โดนมาแล้ว จิงมั้ย เบียร์ พี่ปุ๊

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

หมด สวยเลยรถ เรา ไปซื้อเครบร่ามาติดลาย

จอดอยู่ดีๆๆ ล้มกระแทกพื้นบ้าน หน้ากากหน้า

กระกายเลยเปลือยไฟวิ้งไปก่อน พะนี้เอารูปมา

ลงล๊ะ^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

pepsi-leo.139

ไป ถึง ไหน กัน แล้ว.... ไป  ทำ บุญ กัน มา บ้าง หรือ เปล่า??

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

pocpak

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 28, 2010, 10:04:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bas7026 เมื่อ กันยายน 28, 2010, 09:08:04 หลังเที่ยง

สวยก้อจิงนะ แต่ปากร้ายใช่ย่อยเลยอะ โดนมาแล้ว จิงมั้ย เบียร์ พี่ปุ๊

อย่างนี้ต้องทำให้เงียบ  เงียบ

pocpak

ไปหาที่ไหนกับ  แบบเนี้ย   เพื่อนๆ มีมั่งป่าว อิอิ  อยู่เหงาๆ มานานแล้ว