Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NEUNG _SERMANIA

อ้างจาก: pu223 เมื่อ กันยายน 21, 2010, 05:58:47 หลังเที่ยง
เท่าที่จำความได้นะ ผมยัดมายันเกียร์ 6 แล้วก็ถึงโค้งกำลังจะยก
เหมือนกับว่าน่าจะมีอาการลูกติดก่อน ท้ายรถก็เลยสบัด ทีนี้ผมก็เริ่มขึนมัน มันก็เลย สบัดๆๆๆ จนถึงเกาะกลาง
แล้วก็ไม่รู้รัยเลย จนท่านหนึ่งส่งน้ำมาให้ล้างหน้า แล้วก็รู้ว่าตัวเองกินดินเข้าไป  :(
แล้วตกลงผมข้ามมาอยู่ป้านรถเมล์ได้ไงนี่  ???
พอรถคุณสะบัดรุนแรงขึ้นรถมันก็แถเข้าเกาะกลางไงครับชนเต็มๆตัวคุณล่วงจากรถไถลไปบนเกาะกลางอีกไม่ถึง 1 ฟุตหัวคุณจะฟาดต้นไม้บนเกาะกลางแล้วส่วนรถคุณพอชนเกาะกลางไถลมาหาผมซิครับผมกะเอานะไม่เกิน3นิ้วที่รถปุ๊ไถลตัดหน้ารถผมนิดเดียวเองไม่งั้นรถพี่คงเสยรถปุ๊แล้วล้มแน่นอนคิดในใจล้มแน่ๆแต่รอดผมเลยเอารถไปจอดบนฟุตบาตแล้วรีบเรียกปุ๊ตื่นๆเพราะคุณหมดสติไปแว็บนึงพอคุณตื่นก็เรียกแท็กซี่ไปโรงบาลบางปะกอก(สัญญากับตัวเองและคนข้างหลังแล้วว่าเมาจะไม่ขับอีกเด็ดขาดเหตุการณ์วันนั้นบอกตรงๆกลัวครับ)

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

beer53915

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กันยายน 21, 2010, 02:33:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กันยายน 10, 2010, 11:45:35 หลังเที่ยง

รถ... .ใคร หว่าาา  เจอ เมื่อ เย็น :o
วัน นี้ วัน เกิด เจ้า ของรถ    มี ความสุข ไม่ เจ็บ ม่าย ไข้  แล้ววว กัน    กี่ ขวบ แล้ว หว่าา??

วันเกิดผม 22 ก.ย. คับบ

ขอบคุนสำหรับคำอวยพรคับผ๋มม 

ปีนี้เพิ่งจะ 17 เองงคับ << เลขไม่สวยเล๊ย ย อิอิ

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

beer53915

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

อ้างจาก: จุ๊บุ จุ๊บุ เมื่อ กันยายน 21, 2010, 08:22:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กันยายน 21, 2010, 02:33:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กันยายน 10, 2010, 11:45:35 หลังเที่ยง

รถ... .ใคร หว่าาา  เจอ เมื่อ เย็น :o
วัน นี้ วัน เกิด เจ้า ของรถ    มี ความสุข ไม่ เจ็บ ม่าย ไข้  แล้ววว กัน    กี่ ขวบ แล้ว หว่าา??

วันเกิดผม 22 ก.ย. คับบ

ขอบคุนสำหรับคำอวยพรคับผ๋มม 

ปีนี้เพิ่งจะ 17 เองงคับ << เลขไม่สวยเล๊ย ย อิอิ

ผมเกิด 26 กันยา ปีนี้ก็เพิ่ง 17เหมือนกัน^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

โซนนี้เกิดเดือนนี้เยอะจัง สงสัยต้องฉลอง  แต่ใครจะเป็นเจ้าภาพหว่า  :-[ :-[

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

เงินหมดสงสัยอดฉลองเพิ่ง จับTZRมาคันนึง800เองสภาพ75เปอรืพระนี้เอารูปมาให้ชมน๊า

พร้อมโปรเจคผมเสร็จแล้ว อิอิ

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 21, 2010, 10:49:03 หลังเที่ยง
เงินหมดสงสัยอดฉลองเพิ่ง จับTZRมาคันนึง800เองสภาพ75เปอรืพระนี้เอารูปมาให้ชมน๊า

พร้อมโปรเจคผมเสร็จแล้ว อิอิ

800 มีแบ่งอีกสักคันไหมครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

800 มี้ล่มทะเบียน+โอน

แต่ขาดไป7ปีแนะ

ดูไปดูมาเหลือแค่ 60

นะ ดีแค่เครื่องยิงทรายสีทองทั้งยวง

โครงไม่มีผุนะถังรั่วนิสๆเด๋วดูพรุ้งนี้อิอิ

NeonoN

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:08:59 หลังเที่ยง

นะ ดีแค่เครื่องยิงทรายสีทองทั้งยวง

โครงไม่มีผุนะถังรั่วนิสๆเด๋วดูพรุ้งนี้อิอิ
ซื้อต่อ 900 ละกัน  >:(

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:13:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:08:59 หลังเที่ยง

ซื้อต่อ 900 ละกัน  >:(

ให้ พันนึงเลย  >:( >:( >:(

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

NeonoN

ไปนอนละครับ โชคดี ทุกคน พรุ่งนี้ ขอให้ ทุกอย่างเหมือนเดิม  ;D

pepsi-leo.139

ม่าย...ไป ไหน แล้ว อยู่ บ้าน   หมด เงิน ไป เกือบ หมื่น ซื้อ  m4a1   ตัว เนี้ย :-*

(อยู่ บ้าน ฟัง แฟน บ่น) :P

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

เด๋วหาว่าโม้

พรุ้งนี้ถ่ายหมดทุกอย่างเลย อิอิ