Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seilencer_TZR

ไม่ว่างแล้วเหมือนกัน ติดไปช่วยงานที่ไร่ ตามนั้น

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

chimkul01

เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากๆครับ
เดี๋ญว รอขายเวฟออกก่อน

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

MiC-SpeeD

สวัสดีค๊าบ พีๆ มีมิตติ้งกันบ้างไหมเอ่ย จะไปด้วยเเจมด้วย

ช่วงนี้ยังอะมิค

เอาไว้หลังปีใหม่ก่อนละกัน แล้วค่อยว่ากันอีกที

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Freedom First

ไม่มีใครไปไหนหรอกครับ

ผมอยู่บ้านเอกตั้งแต่บ่ายโมง

Freedom First

ฝาก

อ้างจาก: งูเห่าโหด เมื่อ ธันวาคม 17, 2011, 01:50:07 หลังเที่ยง
ใช่แล้วครับ  ผมลี TZ   งูเห่าโหด   และKR_BKK2008   คือคนเดียวกันครับ   ไม่มีกฎห้ามใช้2 ชื่อ นิ

ผมชอบชื่อใหม่ก็เปลี่ยน  ผมยังแกะสติ๊กเกอร์คำว่า งูเห่าโหด  ติดTZR ผมเลย

แล้วตกลง 600  ได้กี่ข้าง

จะเอายังไงดีหนอ  กับแฟนคลับ

รุ้สึกว่า user  งูเห่าโหดโดนแบนไปแล้ว
เลยไม่มีรูปประกอบ
และยังมีuser อีกหลายอัน ที่กระผมไม่อยากเปิดเผย  ;) ;) ;)

แฟนคลับผม เค้ายังอุตส่าเปลี่ยนรูปส่วนตัวและประโยคใต้ภาพเหมือนผมซะด้วย
น่ารักจริง ส่งใสต้องไปเยี่ยมถึงบ้านเอาของที่ระทึกไปฝากซะหน่อย

ที่มา วันเกิด --->http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=12243.0

==================================================================================================================

~!! กรุณาอ่าน กฏกติกา ในห้องซื้อ-ขาย !!~
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=19338.0

อุ้มแบบไม่เตือนก็บอกว่าบ้าอำนาจ    ไม่อุ้มก็โดนว่า 2 มาตราฐาน

คนที่มีหน้าที่รับผิดชอบเค้าก็หนักใจนะครับ  รักบ้านช่วยกันดูแลรักษาความเป็นระเบียบของบ้านนะครับ

==================================================================================================================

**ขาย-รับสั่ง**อะไหล่ TZM - TZR หาได้ทั้งคันทุกชิ้น (มือ 2) แจ่ม ๆ ภาค 2
อะไหล่TZM - TZR หาได้ทั้งคันทุกชิ้น  ต้องการชิ้นไหน พิมพ์ลงไว้เลยครับ
โทร 080 7506588  แมค ครับอยู่ มหาสารคาม (เรื่องของโทรสอบถามราคาง่ายกว่าครับ) รายระเอียดใต้ลายเซ็น
ราคาอะไหล่รถ
คาร์บูสวยทุกลูก  500......
กล่องไฟ  300.....
โชคหลัง  400.......
ฝาปิดใต้ถัง  150   มุมเมอร์แรง  150
ปั้มเบรกหน้าบนล่างครบชุด  400
ปั้มเบรกหลังครบชุดรวมสเตย์   500
สเตย์  ซ้ายขวา  300
คอยหัวเทียน  150  แผ่นชาร์ท   100
กรอบไฟท้าย  100
ปลายท่อ  200
ชุดสายไฟเมนสวยมาก  300  สวิตกุญแจแน่ๆ  150
คันสตาร์ทแน่น  150
ปั้ม 2 t  150-200
เสื้อ  800-1000
เซอร์โว  350-450
แผงคอบน  200
จานเบรกหน้า  300  หลัง 200
กระจกซ้ายขวา 150-200
เรือนไมล์  400
ถังน้ำมันไม่บุบ  500                         ทุกอย่างราคารวมส่งครับ
ทั้งหมดอ้างอิงถึง  ทั้ง TZM-TZR  หรือVR
สินค้าที่นอกเหนือจากนี้ก็หาได้ครับ

บังโคลนหน้า

หน้ากาก เป็นชิ้นเดียวที่เป็นสีน้ำเงิน แท้ศูนย์

คาน/คอรถ

กลาบข้าง  R/L หน้า

กลาบข้าง  R/L หลัง

ใส่กล่องพร้อมส่งคับ สำหรับพี่ๆที่ต้องการ

3500 คับ รวมส่งเรียบร้อย

โทรมาคุยก่อนก็ได้นะคับ 08-49-79-29-28 / 0-80-77-80-100

ส่งของให้เรียบร้อยนะคับ LA001041505TH

โอนเงินให้ด้วยนะคับ

เลขบัญชี 0700069062   ธนาคารกรุงไทย

ชื่อบัญชี  ศุภกร เลาหโรจน์กุล

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=5345.0

อ้างจาก: gordon เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:48:00 หลังเที่ยง
เข้ามาอ่านข้อความในกระทู้นี้นะ...สงสัย!
1 คนตั้งกระทู้ขาย คนละยูเซอร์ คอมฯคนละเครื่อง! แต่มีสมาชิกท่านหนึ่งแก้ไขข้อมูลการขาย และลบเบอร์โทรได้..เขาทำได้ด้วยเหรอ?
ทำได้งัยอ่ะ? คนแก้ไขมีตำแหน่งในเว็ปแล้วเหรอ? ใครแต่งตั้งครับ?.....สอนวิธีหน่อยดิ! เผื่อใว้แก้ไขในกระทู้ของผมมั่ง....อิๆ
2 จริงๆแล้วเว็ปเราก็มีกฎระเบียบอยู่แล้วนะ....ผู้ที่ตั้งกระทู้ขายก็ควรจะแจ้งผู้ดูแลหรือผู้มีอำนาจเอง เพราะการรถเป็นคันๆ มันสำคัญเป็นเรื่องใหญ่....คนเก่าๆก็น่าจะชี้แนะทำตามขั้นตอนที่ถูกต้อง
3 กระทู้ขายนี้เป็นปัจจุบัน..เราคือส่วนหนึ่งของการรักษากฏเว็ป และชอบความถูกต้องวันข้างหน้าจะได้ไม่มีใครมากล่าวอ้างพาดพิงกันได้ และเราต้องมองดูการขายและสาระของกระทู้เราเป็นสำคัญ..อย่าไปขุดอดีต มากล่าวอ้างเลยน้องเอ๊ย...ดูซิคนในเว็ปเห็นไม่ใช่น้อยๆ

ได้ครับ

1.2) ทำได้งัยอ่ะ?

คลิ๊ก ๆ ๆ

1.3) คนแก้ไขมีตำแหน่งในเว็ปแล้วเหรอ?

ไม่ได้มีตำแหน่งครับ ก็ยังเป็น พี่ น้อง หลาน ลูก ของคนในเว็บนี้แหละครับ

1.4) ใครแต่งตั้งครับ?

ก็ผู้ที่สามารถแต่งตั้งได้สิครับ

1.4) สอนวิธีหน่อยดิ! เผื่อใว้แก้ไขในกระทู้ของผมมั่ง....อิๆ

สมัคร VIP ครับ

2.1) จริงๆแล้วเว็ปเราก็มีกฎระเบียบอยู่แล้วนะ

ใช่ครับ
    และผมก็แค่คนช่วยดูแลบ้าน และการที่มาช่วยก็ไม่ได้รับผลประโยชน์ใดๆ ทำด้วยใจ ไม่ได้หวังผลตอบแทน

2.2) ผู้ที่ตั้งกระทู้ขายก็ควรจะแจ้งผู้ดูแลหรือผู้มีอำนาจเอง เพราะการรถเป็นคันๆ มันสำคัญเป็นเรื่องใหญ่
    คนเก่าๆก็น่าจะชี้แนะทำตามขั้นตอนที่ถูกต้อง

ก็ใช่อีก

3.1) กระทู้ขายนี้เป็นปัจจุบัน..เราคือส่วนหนึ่งของการรักษากฏเว็ปและชอบความถูกต้องวันข้างหน้า
      จะได้ไม่มีใครมากล่าวอ้างพาดพิงกันได้  และเราต้องมองดูการขายและสาระของกระทู้เราเป็นสำคัญ

น้อมรับคำแนนำครับ

3.2) อย่าไปขุดอดีต มากล่าวอ้างเลยน้องเอ๊ย...ดูซิคนในเว็ปเห็นไม่ใช่น้อยๆ

ไม่ใช่สันดานผมครับพี่้

พอดีอยากรู้หลักการทำงานของเจ้าอุปกรณ์ชิ้นนี้อะครับ  ที่มีคุณสมบัติพิเศษเพิ่มความสว่างของไฟหน้า

และเราสามารถนำไปใช้กับไฟแสงสว่างในตัวรถอย่างอื่นได้อีกไหมครับ

เท่าที่ดูๆ ก็มี ฟิวส์ , รีเลย์

เลยอยากลองทำเองบ้างอะครับ

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

MaX_TzR

.

MaX_TzR

ไป.. ไหนดีอะ หนาวววววววววววววววววว

บรื๋ออออออ *-*

.

ปุ๊_ทาลิ

เสื้อแยงแล้ว ยังไม่ได้ประกอบเลยวุ๊ย ... ทีแรกโดนพี่อ้วนกั๊กไว้ 3มิล
ยกมาแล้วทะเลป่าวไม่รู้ 55

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut