Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONGTZM

ฝากเพื่อนไปรับมาครับ  ยังไม่ได้ตัวเป็น ๆ แฮะ ๆ

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

juyjeffy

กำลังจะปั้นTZRครับ...ขอร่วมด้วย   ท่านใดยกท้ายโด่งช่วยแนะนำด้วยครับ 

@@TaJung@@

TZR ยกตูด คงต้องใส่ตัวยกโช๊ค หรือไม่ก็เอาโช๊ครุ่นอื่นที่ยาวกว่ามาใส่ล่ะครับ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Vilator

ดูเหมือนว่าจะไม่ใช่คนกลุ่มน้อยซะละมั้ง   แหมไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน  คนสนใจ ตูดอวบๆ ของ TZM ซะงั้น   อย่างนี้มันน่าตีก้นม่ะ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

globblinknight

shootme

Hunterzero

โ่ด่งไม่โด่งไม่สน  สนอย่างเดียวเทโค้งแล้วไม่พับล้มเป็นพออิอิ   น้องเอ็มมันก็สูงนะแฟนผมบ่นประจำแหละว่าขึ้นยาก
ยางหลังแค่110/70-17เองไหงมันขึ้นยากหว่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

กระโปรงคับไปมั๊ง  มันฟิตเลยขึ้นยาก  อิอิอิ
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

Mtz

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 08, 2010, 09:06:57 หลังเที่ยง
โ่ด่งไม่โด่งไม่สน  สนอย่างเดียวเทโค้งแล้วไม่พับล้มเป็นพออิอิ   น้องเอ็มมันก็สูงนะแฟนผมบ่นประจำแหละว่าขึ้นยาก
ยางหลังแค่110/70-17เองไหงมันขึ้นยากหว่า
ขึ้นไม่เป็นอะซิ แรกๆกิ๊กพี่ก็บ่น หลังๆเลยบอกให้ลองจินตนาการว่าจะขึ้นขี่ม้า มันต้องเอาเท้าซ้ายขึ้นที่พักเท้าขวาก่อน แล้วถีบส่งขึ้นไปเลย ง่าย.....ว่าแต่คนขี่ต้องขาแข็งๆนะ ไม่งั้นมันจะล้มตอนพวกถีบส่งนี้ละ(ถ้าแฟนน้ำหนักเกิน60นี้ ต้องทำใจ) ถ้าเขาบอกไม่เคยขี่ม้า มัดก็พาเข้าห้องนอนก่อนเลย ไปซ้อมควบก่อน อิอิ

@@TaJung@@

ว๊า   ผมมันประเภท คัดคนควบด้วยนี่สิ อิอิอิ

sodaban

VR ผมได้ทะเบียน วันจันทร์แล้วนะครับ โล่งอกไปที เดี๋ยวไปรับมือกับZX ต่อ ขอบคณุท่านจุงนะครับ........

สรุป ตาM ไปได้หรือเปล่าครับ "มิตติ้งสิงห์" รถไม่เสร็จ ซ้อนน้าจิ๋ว ไปสิ อิอิ........อยากให้ไปเน้อ
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Hunterzero

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ตุลาคม 08, 2010, 11:22:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 08, 2010, 09:06:57 หลังเที่ยง
ขึ้นไม่เป็นอะซิ แรกๆกิ๊กพี่ก็บ่น หลังๆเลยบอกให้ลองจินตนาการว่าจะขึ้นขี่ม้า มันต้องเอาเท้าซ้ายขึ้นที่พักเท้าขวาก่อน แล้วถีบส่งขึ้นไปเลย ง่าย.....ว่าแต่คนขี่ต้องขาแข็งๆนะ ไม่งั้นมันจะล้มตอนพวกถีบส่งนี้ละ(ถ้าแฟนน้ำหนักเกิน60นี้ ต้องทำใจ) ถ้าเขาบอกไม่เคยขี่ม้า มัดก็พาเข้าห้องนอนก่อนเลย ไปซ้อมควบก่อน อิอิ

เอางั้นเลยหรอพี่

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

แล้วต้องจูน  นมกิ๊ก เอ้ย   นมหนูด้วยป่าวละครับท่าน
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ตุลาคม 09, 2010, 01:14:30 ก่อนเที่ยง
VR ผมได้ทะเบียน วันจันทร์แล้วนะครับ โล่งอกไปที เดี๋ยวไปรับมือกับZX ต่อ ขอบคณุท่านจุงนะครับ........

สรุป ตาM ไปได้หรือเปล่าครับ "มิตติ้งสิงห์" รถไม่เสร็จ ซ้อนน้าจิ๋ว ไปสิ อิอิ........อยากให้ไปเน้อ

ยินดีด้วยครับ สำหรับทะเบียนรถ  สรุปว่าทำตามสูตรที่ผมบอกไปเหรอครับ 555+

Mtz

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 09, 2010, 08:46:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ตุลาคม 08, 2010, 11:22:48 หลังเที่ยง

เอ้า อย่างงั้นเลยซิ รับรอง ครอบครัวอบอุ่น แน่นแฟ้น

@@TaJung@@

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ตุลาคม 10, 2010, 07:45:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 09, 2010, 08:46:31 ก่อนเที่ยง

เอ้า อย่างงั้นเลยซิ รับรอง ครอบครัวอบอุ่น แน่นแฟ้น
ตูดเดินทางไปถึงยังท่าน.... ท่าน ser23 ขี่รถมารับกับมือถึงสุรินทร์เลย อิอิอิ

Mtz

ถึงแล้วพี่จุง ใส่เสร็จแล้ว แน่นดี

Nickkung

Yamaha TZM คันแรกของศรีสะเกษครับ ประมาณ ปี 2538 สีแดงขาวครับ ตามลายเซ็นเลยครับ ศรีสะเกษ 2T ครับ

Mtz

อ้างจาก: Nickkung เมื่อ ตุลาคม 11, 2010, 06:41:14 ก่อนเที่ยง
Yamaha TZM คันแรกของศรีสะเกษครับ ประมาณ ปี 2538 สีแดงขาวครับ ตามลายเซ็นเลยครับ ศรีสะเกษ 2T ครับ
คันแรกและคันสุดท้ายด้วยหรือเปล่า รอลุ้นต่อไป ยินดีต้อนรับสูชนกลุ่มน้อยครับ

@@TaJung@@

อิอิอิอิ  ท่างทางคงจะไม่น้อยแล้วมั๊ง