Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 03, 2010, 11:25:37 ก่อนเที่ยง
พี่ครับ

ล้อcom 1.2 17"ถ้าเกิด ลงยาง 50/90 ของ วีรัปเบ้อ

จะเล็กไปไหม ครับ สำหรับ ฟีโน่ นะครับ
กะลังสวยเลยครับ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กันยายน 03, 2010, 11:56:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 03, 2010, 11:25:37 ก่อนเที่ยง
พี่ครับ

ล้อcom 1.2 17"ถ้าเกิด ลงยาง 50/90 ของ วีรัปเบ้อ

จะเล็กไปไหม ครับ สำหรับ ฟีโน่ นะครับ
กะลังสวยเลยครับ

ขอบคุณครับ

ทีแรกว่าจะเอามาใส่TR-R คิดว่าคงคว่ำแน่ถ้าวิ่งเกิน 80

เลยมั้นใจ COM1.8 ยาง 2.50 อย่างที่พี่ Mtzm

แนะนำมั่นใจกว่าอิอิ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

shootme

พี่น้องครับ สอบถามหน่อย  ปั้มกระทุ้งเบรคหลัง หารุ่นไหนใส่แทนได้บ้างครับ

@@TaJung@@

อ้างจาก: shootme เมื่อ กันยายน 03, 2010, 07:42:05 หลังเที่ยง
พี่น้องครับ สอบถามหน่อย  ปั้มกระทุ้งเบรคหลัง หารุ่นไหนใส่แทนได้บ้างครับ
ซื้อชุดซ่อมมาซ่อมครับ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

tong379

ฝากไว้ด้วยครับ

tzr ลายแรก (ตอนนี้รู้สึกว่าต้นมันอืดๆ แต่ฟังเสียงวาวล์มันยังทำงาน)

tzm เดิมๆครับ

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

shootme

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กันยายน 03, 2010, 08:46:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: shootme เมื่อ กันยายน 03, 2010, 07:42:05 หลังเที่ยง
ซื้อชุดซ่อมมาซ่อมครับ...

อันเดิมมันสภาพเน่าเหลือเกิน  เปลี่ยนชุดซ่อมก็เอาไม่อยู่อะครับ
อยากได้ อันสภาพสวยๆ เพือความมั่นใจครับ

seilencer_TZR

ติดตั้งเรือนไมล์ CBR ลง VR เรียบร้อยแล้วครับ อิอิ

@@TaJung@@

ชุดซ่อมเอาไม่อยู่  ยังงี้ต้องหาปั๊มมือสองใช้แล้วครับ  ร้านพี่โจเยอะแยะ

ของผมสิแย่กว่า  ตอนนี้จอดพักรถที่อำเภอพุทธไธลง  ได้กลิ่น 2T ส่องดู มันรั่วออกทางสายที่ต่อเข้า YCLS สายยางของเทียมมันเอาไม่อยู่ ถึงอุดรฯแล้วค่อยรื้อ อิอิอิ  ดีนะที่เอาโน๊ตบุ๊คมาด้วยเลยได้แวะส่งข่าว

ปล.รับกาแฟสักแก้วมั๊ย...

แว๊บ

jacky chan

"จิตใจ" ก็เหมือนกับนํ้า ถ้าขุ่นมัว ก็ยากที่จะมองเห็น

Hunterzero

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 04, 2010, 02:34:45 หลังเที่ยง
ติดตั้งเรือนไมล์ CBR ลง VR เรียบร้อยแล้วครับ อิอิ

ของผมไปได้ของTZR250 มาครับกำลังลองขาหายแล้วลองแปลงใส่TZMอยู่อิอิ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

ซวยจริง ลูกติด  ดับกลางอากาศ 3 รอบ ความร้อนก็ขึ้น  สงสัยวาล์วน้ำทำพิษ  พรุ่งนี้รื้อถอดทิ้งดีกว่า

sodaban

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

seilencer_TZR

อ้างจาก: jacky chan เมื่อ กันยายน 04, 2010, 03:31:14 หลังเที่ยง
ลงภาพให้ชม หน่อยท่านตูน...

ครับ เด๋วจะลงให้ชม พอดีกล้องมือถือผมเสีย เลยไมไ่ด้ถ่ายไว้เลย

@@TaJung@@

อ้างจาก: sodaban เมื่อ กันยายน 05, 2010, 02:02:20 ก่อนเที่ยง
ไปทำอะไร ที่ อุดร หรอท่านจุง
กลับบ้านครับ วิ่งมาร่วม 200 กิโลฯไม่ออกอาการ  จะถึงขอนแก่นอยู่แล้ว ดับวืด กำคลัทช์ไหลเข้าข้างทาง
สตารืทไหม่ก็ติดวิ่งต่อได้  แต่เห็นความร้อนขึ้น พอดีเห้น 2T รั่วที่ YCLS ด้วย สงสัยแรงดันปั๊มมันตกเลยชักปลั๊ก
วิ่งต่อจนถึงอุดรฯ  วันนี้เอาหม้อน้ำไปตีแผงใหม่ 2 ชั้น โมวาล์วน้ำให้มันเปิดค้างไว้นิด ๆ รื้อ YCLS มาเปลี่ยนโอริงใหม่
พรุ่งนี้ประกอบหม้อน้ำเรียบร้อยแล้วถึงจะได้ทดสอบ....

Mtz

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กันยายน 05, 2010, 08:42:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ กันยายน 05, 2010, 02:02:20 ก่อนเที่ยง
ไปทำอะไร ที่ อุดร หรอท่านจุง
กลับบ้านครับ วิ่งมาร่วม 200 กิโลฯไม่ออกอาการ  จะถึงขอนแก่นอยู่แล้ว ดับวืด กำคลัทช์ไหลเข้าข้างทาง
สตารืทไหม่ก็ติดวิ่งต่อได้  แต่เห็นความร้อนขึ้น พอดีเห้น 2T รั่วที่ YCLS ด้วย สงสัยแรงดันปั๊มมันตกเลยชักปลั๊ก
วิ่งต่อจนถึงอุดรฯ  วันนี้เอาหม้อน้ำไปตีแผงใหม่ 2 ชั้น โมวาล์วน้ำให้มันเปิดค้างไว้นิด ๆ รื้อ YCLS มาเปลี่ยนโอริงใหม่
พรุ่งนี้ประกอบหม้อน้ำเรียบร้อยแล้วถึงจะได้ทดสอบ....
สนใจเรื่องทำแผงหม้อน้ำใหม่ เขาทำยังไงหรือครับ ร้านแถวบ้านผมมันทำไม่เป็น มันบอกเปลี่ยนไม่ได้

@@TaJung@@

ฝาบน ฝาล่างมันเป้นทองเหลือง  ร้านหม้อน้ำทำได้หมดล่ะครับ  ร้านรถยนต์เด้อ ฝาบนล่างใช้ของเดิม รังผึ้งตรงกลางใช้ของใหม่(2ชั้น)

sodaban

สวัสดีครับทุกๆท่าน "ชาวชนกลุ่มน้อย" แต่มากด้วยนํ้าใจ วันนี้เข้ามาเก็บ DIY การทำหม้อนํ้าสองชั้น..... แล้วหมดค่า ทำหม้อนํ้าไปเท่าไรละครับ ท่านจุง ...........

เมื่อวาน ตาM ละทิ้งหน้าที่ ไม่เข้าเว็ป ไปไหนมาเอย?......สงสับแม่บ้าน ใช้งานหนัก อิอิ
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

ผมคือใคร...?

Mtz

อ้างจาก: sodaban เมื่อ กันยายน 05, 2010, 10:53:03 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน "ชาวชนกลุ่มน้อย" แต่มากด้วยนํ้าใจ วันนี้เข้ามาเก็บ DIY การทำหม้อนํ้าสองชั้น..... แล้วหมดค่า ทำหม้อนํ้าไปเท่าไรละครับ ท่านจุง ...........

เมื่อวาน ตาM ละทิ้งหน้าที่ ไม่เข้าเว็ป ไปไหนมาเอย?......สงสับแม่บ้าน ใช้งานหนัก อิอิ

ไม่สบายครับ นอนซมทั้งวัน  ไข้หวัดกิน สงสัยต้องไปให้หมอฉีดยา กิน ดีคอลเจน มา2วันแล้ว ไม่ดัขึ้น