Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

ห้องยามาฮ่า ก็ไปทริปเขาใหญ่ เมื่อวันที่ 13 ตค 56 กะเขาด้วย ทีแรกผมก็กลัวว่าไปกันเยอะแล้วมันจะวุ่นวาย  แต่เอาเข้าจริงๆก็ขี่กันสบายๆ อิอิ ส่วนรูปและบรรยากาศ ชมกันได้ที่นี่ครับผม http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107072.0.html
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

poy

Vilator

หน้าตาประมาณนี้ครับ คนขี่ 2T หลากหลายรวมรุ่น นับรวมกันแล้ว 122 คันอย่างไม่เป็นทางการแต่น่าจะมากกว่านี้อีกครับเพราะว่ายังมี 4T มาแจม รวมทั้ง PCX ด้วยครับ

ส่วนรูปสุดท้าย อันนี้ต้องบอกว่า E20 กับ 2T engine เค้าเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมนะครับ อิอิ

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

TONGTZM

โหหหหหห ห้องนี้ใจร้าย ไปเที่ยวเอารูปมาให้อิจฉา ๆ ๆ ๆ  :P

M กาญ น่าเที่ยวทุกอำเภอเลย ค่าน้ำมันโลล่ะ 2 บาทกว่าเลยดิครับ
จารย์วิน เขาใหญ่ แหล่งยอดฮิต จิง ๆ ไม่ไกลกรุงเทพด้วย

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

Kittipong.S

พี่ ๆ ครับ tzr ตูดเป็ดใช้เซอร์โว  สายสีอะไรครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ

@@TaJung@@

อ้างจาก: Kittipong.S เมื่อ ตุลาคม 15, 2013, 07:29:50 หลังเที่ยง
พี่ ๆ ครับ tzr ตูดเป็ดใช้เซอร์โว  สายสีอะไรครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ
น้ำเงิน
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Mtz

อ้างจาก: TONGTZM เมื่อ ตุลาคม 15, 2013, 01:18:21 หลังเที่ยง
โหหหหหห ห้องนี้ใจร้าย ไปเที่ยวเอารูปมาให้อิจฉา ๆ ๆ ๆ  :P

M กาญ น่าเที่ยวทุกอำเภอเลย ค่าน้ำมันโลล่ะ 2 บาทกว่าเลยดิครับ
จารย์วิน เขาใหญ่ แหล่งยอดฮิต จิง ๆ ไม่ไกลกรุงเทพด้วย
ค่าน้ำมันตอนที่ไม่มีกล่องตัดครับ  อิอิ เกือบกิโลละ3 บาทแนะ  ขึ้น ลงเขา ช่วงจาก อ.ทองผาภูมิ ไปเหมืองปิล๊อค ไปกลับ130กิโล น้ำมันเกือบหมดก๊อก1 300บาท   หุหุ พอทางตรงไม่มีกล่องตัด จากทองผาภูมิ  มากาญจนบุรี ระยะทาง135กิโล ค่าน้ำมันก็300 (ช่วงนี้หวดกันเพลิน ยืนพื้น140-170 ยาวๆ ไม่ยก  เครื่องจะพังเอา  จะพังตอนเข้าโค้งนี้แหละ เข้าโค้ง160กว่าๆ อิอิ  มันส์ )  พอกล่องตัดขึ้น ขี่กลับจากกาญจนะบุรี ถึงหนองจอก ระยะทางราวๆเกือบ170กิโลมั้งน้ำมัน1ถึง ยังเหลือๆ  อิอิ(ตัดความเร็วไม่เกิน120 เซ็งเลย)

Hunterzero

กล่องตัดเข้าตัดออก  ไร้กล่องสบายแฮ่

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดี... เช้าวันพุธ     วันนี้ว่าง..  ฝนดันตก..ไปไหนไม่ได้  ล้างรถดีกว่า... 
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ ตุลาคม 16, 2013, 07:44:10 ก่อนเที่ยง
สวัสดี... เช้าวันพุธ     วันนี้ว่าง..  ฝนดันตก..ไปไหนไม่ได้  ล้างรถดีกว่า... 
ลุยฝนมาเที่ยวแถวนี่มา  ที่นี่ก็ตก  จะแก้ผ้าวิ่งตากฝนแล้ว...

Hunterzero

Mtz

Hunterzero

~{ Eak_ThaPra }~

สวัสดี ลุงๆ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่าน นะคับ

ผมน้องใหม่ขออยู่กับครอบครัว Yamaha ด้วยนะครับ ผมชื่อ น้องเอกกี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากรู้จักนิสัยสันดาล อุปนิสัย ให้ลองพูดคุยคบหากันดูก่อนนะครับ ผมคือผมไม่มีใครรู้ดีไปมากว่าตัวผมเองหลอกครับ

ผมไม่มีพักพวก ไม่ต้องกลัวผมเอาใครไปนินทาลับหลังหลอกนะครับ เรื่องจุกจิกหมอย คิดมากปวดสมอง

ใครไม่อยากคุย ไม่อยากคบ ก็แล้วแต่นะครับ ผมมาหามิตรที่ดีในที่แห่งนี้ ตามนั้น เวร

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ ตุลาคม 16, 2013, 07:25:03 หลังเที่ยง
สวัสดี ลุงๆ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่าน นะคับ

ผมน้องใหม่ขออยู่กับครอบครัว Yamaha ด้วยนะครับ ผมชื่อ น้องเอกกี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากรู้จักนิสัยสันดาล อุปนิสัย ให้ลองพูดคุยคบหากันดูก่อนนะครับ ผมคือผมไม่มีใครรู้ดีไปมากว่าตัวผมเองหลอกครับ

ผมไม่มีพักพวก ไม่ต้องกลัวผมเอาใครไปนินทาลับหลังหลอกนะครับ เรื่องจุกจิกหมอย คิดมากปวดสมอง

ใครไม่อยากคุย ไม่อยากคบ ก็แล้วแต่นะครับ ผมมาหามิตรที่ดีในที่แห่งนี้ ตามนั้น เวร

เค้ากลับมาแล้ววววววววว   EAK Come Back!!!!!! 

@@TaJung@@

Hunterzero

หาพรรคพวกก็ลง สมัคร สส. ซิครับพวกเพียบ!!