Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

beat_125

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ พฤษภาคม 06, 2013, 10:08:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: beat_125 เมื่อ พฤษภาคม 06, 2013, 09:14:16 หลังเที่ยง
อยากทราบว่า tzr ตัวสอง ไฟกลมอ่ะครับ ทำยังไงถึงจะเเรงเหมือนตัวตูดเป็ดครับ 2 เครื่องนี้เเตกต่างกันตรงไหนครับ
ใส่ปอด เปลี่ยนเซอร์โวน้ำเงิน  แว๊ดๆแล้ว
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ พฤษภาคม 06, 2013, 10:27:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: beat_125 เมื่อ พฤษภาคม 06, 2013, 09:59:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ พฤษภาคม 06, 2013, 09:35:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: beat_125 เมื่อ พฤษภาคม 06, 2013, 09:14:16 หลังเที่ยง
อยากทราบว่า tzr ตัวสอง ไฟกลมอ่ะครับ ทำยังไงถึงจะเเรงเหมือนตัวตูดเป็ดครับ 2 เครื่องนี้เเตกต่างกันตรงไหนครับ
เอ้แรงยังไงหรอครับ    ผมก็ว่ามันน่าจะวิ่งเท่ากันนะ  เอางี้ ถ้าอยากเหมือนก็ใส่เซอโวสายสีน้ำเงิน  เสื้อสูบ ลุกวาล์ว รหัส1-1
ใส่ปอดไอดี  แล้วลองวิ่งดู

พอดีเรื่องพวกนี้ผมไม่รู้เลยอ่ะครับ เคยเห็นเขาลงขายtzr ตัวเเรก 4500 เก็บเงินซื้อครับ เมื่อวานไปถามเพื่อนของคนที่ขายอ่ะครับ ขายไปเเล้ว โอ้โห ผมเซ็งเลยครับ ไปเจอในจังหวัดผม 7500 ครับ ขาดบัตรประชาชน คือ ผมอยากเอามา สนองความต้องการของตัวเอง+ ไล่เด็กเเว๊นเเถวบ้านคับ มันเเว๊นดีเหลือเกิน มันเเพงมั้ยครับ รหัส1-1 นี่ครับ พอดีอยู่บ้านมีvr คันหนึ่งจอดนิ้งครับ+มีเครื่อง tzr ตัวไม่มีปอดครับ ปอดมันมีพลาสติกกลมๆข้างในรูครับ
อันนี้ตัวไฟกลมครับโดนอุดมาแล้ว หาตัวปอดใส่ซะก็จบ   แต่บอกตรงนะใส่แค่เซอโวน้ำเงินก็รู้เรื่องแล้ว  แต่ในความเห็น ที่เคยใส่เซอโวตัวนี้กับTZMนะครับ
มันรอรอบแต่ถ้ามาก็ยาวเลยเหมาะกับรถเบาๆอย่างTZRที่ใช้รอบได้เร็วกว่าTZM

พอดีผมมีปอด ของtzr ตัวเเรก รหัส 3-RR ตัวนี้โดนอุดปอดเเล้วก็มีอีกตัวที่2 รหัส 3-RR เหมือนกันเเต่ตัวนี้ไม่โดนอุด ใสในหรีดเเล้วรูตรงกันทุกรูครับ  เเละตัวสุดท้าย รหัส 2-RH ครับ ตัวนี้ใสหรีดtzr ก็พอดีครับ ตรงกันทุกรู

Hunterzero

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ พฤษภาคม 07, 2013, 06:50:10 หลังเที่ยง
บอกตามตรง...ผมได้เมียใหม่แล้ว

ชิ   เมียหรือผัว 55555+
อย่าไปทำอะไรเกมส์มันนะลุงเดี๋ยวมันจะเอามีดมาทิ่มพุงลุงซะ ;D

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

BigChang

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะลุงจุง กับการแจกไปอย่างไม่มีวันกลับของคุณแม่ลุงจุง ขอให้คุณแม่ไปสู่สุขคติและหลับให้สบายนะครับ
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

gomol

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

poy

Hunterzero

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

TZR

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

Mtz

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ พฤษภาคม 09, 2013, 07:16:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TZR เมื่อ พฤษภาคม 09, 2013, 05:26:50 หลังเที่ยง
TZR ผม ลูกทะลุเลย

ประสบการณ์ความแรง
มันเป็นปกติของรุ่นนี้  ใครขี่ดี  "ใส่ไม่แตก แจกทีวีสีครับ" อิอิอิอิอิอิ :( :( :( :( :( :(  ส่วนผมขี่ื ใส้แตกทุกยี่ห้อ แม้แต่เวฟ  >:( >:(

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Vilator

วาวเปิดระเบิดความมันเพิ่งจะเห็นว่ารูทะลุนี่มันใหญ่ขนาด นี้  อยากรู้สูตรครับขอความรู้เพิ่มเติมไปทำอะไรมั่งมันถึงเป็นรู
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...