Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gomol

งูเห่าโหด.

มีสเตอร์หลัง TZR  ใส่วิ่งแปปเดียวแล้วถอดไล่ใหม่

38 ฟัน  ตราพระอาทิตย   ขายให้ 100 

ยังเงา และใหม่อยู่  มีใครสนใจบ้างครับ

gomol

ทริป.....เมืองกาญ....ขอท้า...วิตเตอร์....ใส้ใน...zx,,,,,คิๆๆๆๆๆๆ

*นักการภารโรง*..TZ..

สงสัย ท่านโกมล คงเมาได้ที่แล้วตอนนี้.....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

nana9442

กลับถึงบ้านแล้วคับ
ขอบคุณเจ้าภาพมา ณ.ที่นี้ด้วยคับ :D :D

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

BigChang

สงสัยไม่ได้ล้างตาแล้วพี่โกมล ไม่ได้ไปด้วยอะ
ขอบคุณลุงแดงมากสำหรับข้าวและซีลปั๊มเบรคหลัง ครับ
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

DEDOR

แวะมาทักทาย สาวก ยามาฮ่าครับ  นานน๊านๆจะเข้ามาดูซักที

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

~{ Eak_ThaPra }~

อรุณสวัสดิ์ครับ กำลังลื้ออะไหล่

สายโช๊คน้ำมันคาร์บู ที่ลุงแดงฝากหา เจอแล้วนะครับ

ชุดวาล์ว TZM รุ่นท่อนเดียว ครบชุด บรรจุถุง
ชุดวาล์ว TZR รุ่น2ท่อน มีแต่แกนวาล์ว

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Mtz

อ้างจาก: gomol เมื่อ เมษายน 20, 2013, 09:56:42 หลังเที่ยง
ทริป.....เมืองกาญ....ขอท้า...วิตเตอร์....ใส้ใน...zx,,,,,คิๆๆๆๆๆๆ
กำเวร มีคนซ้อนยังจะห้าวอีกหรรือพี่  แก่แล้วนาพี่ มาสองคนนะไม่ใช่มาคนเดียว เกิดอะไรขึ้นไม่ใช่แค่ชีวิตเดียว คนซ้อนเขาก็ต้องมาเสี่ยงด้วยความคะนองของเราไม่ไหวนะครับ  แบบนั้นไม่โอเค :-* ........... ระวังกันหน่อยนะครับ  ออกทรืปนะครับไม่ใช่ไปสนามแข่ง  อยากแข่งกไว้ว่างๆนัดกันเลย สนามแข่งรถสาธรโคราชครับ 300บาทเอง  ได้วัดทั้งรถ ทั้งคน  จะได้หายคาใจว่า แซงได้เพระารถ หรืออยู่ที่ฝีมือคน โอเคไหมแบบนี้ อิอิ  ???

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

นักบิดชนบท

ได้ไปแน่นอนแล้ว แลกวันทำงานแล้ว พรุ่นี้โอนเงินให้ครับ
อยากไปแข่งกับ  NSR สะหน่อยไม่รู้จะทันเค้าหรือเปล่า

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Witt-RRw

แวะมาเยี่ยมเยือนครับพี่น้องทุกคน เหลืออีกสิบกว่าวันนะครับ

ผมคงต้องเปลี่ยนแผ่นครัชใหม่แล้วหล่ะ เดี๋ยวไล่ไม่ทัน

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

chatanan

ผมไล่ไม่ทันหลอก เเต่รอกินปลาย 555+ ล่อเล่นครับ ไม่ได้เยี่ยมานาน

gomol

ลืม.ปัยอ่ะ....เที่ยวนี้...มีสาวซ้อน...คง.จาซ่าาาาาาไม่ออก....ฮ่าๆๆๆ

Hunterzero

อ้างจาก: gomol เมื่อ เมษายน 21, 2013, 08:31:47 หลังเที่ยง
ลืม.ปัยอ่ะ....เที่ยวนี้...มีสาวซ้อน...คง.จาซ่าาาาาาไม่ออก....ฮ่าๆๆๆ
ส่งสาวขึ้นเซอวิสแล้วเราค่อยแว๊นซ์ซิพี่มีไหมอ่ารถเซอวิสอ่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

chatanan

อยากถาม  ลุง *นักการภารโรง*..TZ.. ครับ ว่า RG GAMMA น่าขี่ไหมครับเห็นกระทุ้เเกมม่าเเล้วน่าลองขี่เห็นจัดกว่าTZอิกถ้า 2 คัน เดิมๆ สภาพออกจากโรงงาน ปลายจะเหมือนกันไหมคับ บอกหน่อยครับว่าจะหาสักคันมาปั้น

chatanan

หรือใครก็ได้ขี่หรือเห็นเขาบอกกันมา บอกหน่อยครับ 8)