Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poy

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

@@TaJung@@

ไว้อาลัยให้น้อง หมา  1 นาที  สำหรับทริ๊บนี้ ฮ่าๆๆๆๆ

คงโดนอุ้มไปแกล้มเหล้าแล้ว
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

Hunterzero

@@TaJung@@

dDOn

สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับทุกๆท่าน
นานแร้วที่ไม่ได้เข้ามาในนี้ หลังจาก Gold Serie คันแรกโดนขอซื้อไป
ก้อเลยได้ทำคันใหม่ ก้อขอขอบใจทุกท่านที่ติชม ผมไม่ซีเรียสครับ
ท่านที่แนะนำ ถ้ามีลายไทยงามๆก้อน่าจะโอเคน้ะผมว่า ใครหาได้บอกด้วยครับ >:(
อ้างจาก: Mtz เมื่อ เมษายน 05, 2013, 11:35:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ เมษายน 05, 2013, 04:53:01 หลังเที่ยง
แบบนี้เลยมะตาเอ็ม แดงทองของแท้  เครดิตรถลุงดอน gold serie

คือ ไม่รู้เจ้าของรถเขาคิดยังไง อาจจะสวยในสายตาเขา แต่ในสายตาผม...............  ทำรถแบบนี้ ผมไม่ทำดีกว่า หุหุหุ

ขอบใจเด้อพอลล่าที่อุตส่าเอาล้อทองมาฝาก 
เครียดไปมั้ยครับท่าน
คนเราก้อนาๆจิตตัง ต่างคนต่างสไตล์
แต่มีอย่างหนึ่งที่พวกเราเป็นได้เหมือนกันนั่นคือ ตามใจครับ
:(

@@TaJung@@

ไม่ต้องไปซ๊เรียสนะลุง  แซวกันเล่นขำๆตามสไตล์กลุ่มยามาฮ่านั่นล่ะ
ฝาถังรื้ออกมาทะลวงรูหายใจมันโลดจะได้โล่งๆ

ตัวเป็นๆแต่ละคนเจอแล้วเป็นไงบ้าง อิอิอิ

นักบิดชนบท

อ้างจาก: dDOn เมื่อ เมษายน 15, 2013, 12:58:35 หลังเที่ยง
สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับทุกๆท่าน
นานแร้วที่ไม่ได้เข้ามาในนี้ หลังจาก Gold Serie คันแรกโดนขอซื้อไป
ก้อเลยได้ทำคันใหม่ ก้อขอขอบใจทุกท่านที่ติชม ผมไม่ซีเรียสครับ
ท่านที่แนะนำ ถ้ามีลายไทยงามๆก้อน่าจะโอเคน้ะผมว่า ใครหาได้บอกด้วยครับ >:(
อ้างจาก: Mtz เมื่อ เมษายน 05, 2013, 11:35:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ เมษายน 05, 2013, 04:53:01 หลังเที่ยง
แบบนี้เลยมะตาเอ็ม แดงทองของแท้  เครดิตรถลุงดอน gold serie

คือ ไม่รู้เจ้าของรถเขาคิดยังไง อาจจะสวยในสายตาเขา แต่ในสายตาผม...............  ทำรถแบบนี้ ผมไม่ทำดีกว่า หุหุหุ

ขอบใจเด้อพอลล่าที่อุตส่าเอาล้อทองมาฝาก 
เครียดไปมั้ยครับท่าน
คนเราก้อนาๆจิตตัง ต่างคนต่างสไตล์
แต่มีอย่างหนึ่งที่พวกเราเป็นได้เหมือนกันนั่นคือ ตามใจครับ
:(
ท่านอาจจะว่าคำตอบมันดูไม่ดี แต่จริงๆแล้วถ้าอยู่กับพวกเรานานๆไป
ท่านก็จะรู้ว่ามันเป็นแค่การยอกล้อของพวกเราครับ แต่ถ้าท่านว่ามันมากเกินไป
ก็คงต้องทำใจครับนานาจิตตังครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

dDOn

ขอทำความเข้าใจ
ผมไม่ได้ถือสาอะไรหรอกครับ
ที่กล่าวอ้างไป เกรงว่าท่าน Mtz จะเครียดน่ะครับ :(

dDOn

พรุ่งนี้วันรวย
ก้อขอให้ทุกๆท่านถูกรางวัลฯถูกหวย รวยกันถ้วนหน้าครับ ???

Hunterzero

อ้างจาก: dDOn เมื่อ เมษายน 15, 2013, 07:14:25 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้วันรวย
ก้อขอให้ทุกๆท่านถูกรางวัลฯถูกหวย รวยกันถ้วนหน้าครับ ???

เฮงๆๆๆๆ ครับผม อิอิ

poy

ช่วงหลังๆนี้อัดTZMไม่ค่อยจะเร้าใจ ตัดใจอัพ ซีซี ละ ตอนนี้มีอยู่ในใจสองแนวหลักๆ มาขอความเห็น พี่ๆน้องๆลุงๆทุกท่าน
1 เล่นแนวเดิมสไตล์เดิม
2 เปลี่ยนแนวเปลี่ยนสไตล์
อย่างใหนหน้าเล่นกว่ากัน

Hunterzero

อ้างจาก: poy เมื่อ เมษายน 15, 2013, 09:25:27 หลังเที่ยง
ช่วงหลังๆนี้อัดTZMไม่ค่อยจะเร้าใจ ตัดใจอัพ ซีซี ละ ตอนนี้มีอยู่ในใจสองแนวหลักๆ มาขอความเห็น พี่ๆน้องๆลุงๆทุกท่าน
1 เล่นแนวเดิมสไตล์เดิม
2 เปลี่ยนแนวเปลี่ยนสไตล์
อย่างใหนหน้าเล่นกว่ากัน
ถ้าไม่พอมือ  จะเปลี่ยนแนวไปยิ่งหนักกว่าเดิมอีกครับ สปอร์ตจะแรงสุดแต่รอบสูงลากมันส์แต่ถ้าไปเล่นแนวอื่นอาจจะขี่ง่ายเพราะใช้รอบต่ำกว่า
แต่มันจะลากได้ไม่สุดเท่าสปอร์ต

Peek2TZ

ในที่สุดก็ไม่ได้ออกไหน โฮมกัน สามวันสามคืน เมาๆถอนๆจนวิน ออกไหนไม่ได้
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ เมษายน 15, 2013, 10:01:33 หลังเที่ยง
ในที่สุดก็ไม่ได้ออกไหน โฮมกัน สามวันสามคืน เมาๆถอนๆจนวิน ออกไหนไม่ได้
ม่ายออกเองนิ  วาดแบบมูเล่ห์ให้ผมยังอ่า เดี๋ญวทำยากมาก มีบุกชัยนาทนะเอ้า

Vilator

ที่สุรินทร์คงสนุกกัน เสียดาย และถ้าพี่พจ  จะขยับซีๆๆ  แนะนำสอบถามตามัดนะดีแล้ว เพราะน้องเค้าลองมาแล้วทั้งหน้าและหลัง ฮ่าๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

อ้างจาก: Vilator เมื่อ เมษายน 15, 2013, 10:55:48 หลังเที่ยง
ที่สุรินทร์คงสนุกกัน เสียดาย และถ้าพี่พจ  จะขยับซีๆๆ  แนะนำสอบถามตามัดนะดีแล้ว เพราะน้องเค้าลองมาแล้วทั้งหน้าและหลัง ฮ่าๆๆๆๆๆ
หน้าหลังนิมันไงหว่า ถ้าเรื่องนั้นติดต่อลุงจุงโล้ด  ถ้าเรื่องรถพอคุยได้เป็นบ้างแบบครับ

*นักการภารโรง*..TZ..

กลับถึงบ้าน ตอน 3ทุ่มครึ่ง  ครับ......
โหดมันฮา.....(ทรมานจริงๆ...)
งอล ท่านชาญ.
งอล ท่านวิน.
คนละ 1 เดือน  รวมเป็น 2 เดือน.  555555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...