Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poy

แหมๆ ลุงวิน เรื่องใส้แตกมันจิ๊บๆ จะผ่าสดผมมีอะไหล่เครื่องรอให้เกิบ 100เปอร์ หรือจะเอารถผมซิ่งกลับ ไปก่อนก็ได้ กลัวแต่ยังมายทันจะได้หาสาวใต้ซ้อนท้ายซะก่อนอะดิ 5555+ :o :o :o

Hunterzero

กลัว พี่วินหัวจะแตกก่อน อิอิ  สวัสดียามเช้าครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 06:38:29 ก่อนเที่ยง
กลัว พี่วินหัวจะแตกก่อน อิอิ  สวัสดียามเช้าครับ
ตื่นเช้าเหมือนกันนิ
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Peek2TZ

เตรียมซื้อชุดครุยส์ ฝากตาแมกซื้อได้ไหมเนี่ย ที่ มมส
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Vilator

ซาเป๊กเลยล่ะ  สาวใต้ตาคม  เนี่ยถ้าไม่ติดว่าไกลนะ จะไปทุกเดือนยังไหวเลยล่ะ   พี่พจ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

ไม่ไหวกลัวตอนหึงน่านะน่ากลัว สาวใต้้

Vilator

คนเขาน่ารัก ก็อย่าไปทำให้เขาหึงสิครับ ตาตี๋นครสวรรค์
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 10:36:32 ก่อนเที่ยง
ไม่ไหวกลัวตอนหึงน่านะน่ากลัว สาวใต้้
ที่โดนอยู่ทุกวันก็ที่พูดกันอยู่นี่ล่ะ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

maxybobby

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 09:20:17 ก่อนเที่ยง
เตรียมซื้อชุดครุยส์ ฝากตาแมกซื้อได้ไหมเนี่ย ที่ มมส

เอาดิครับ  รับเป็นธุระให้ได้ครับ

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

Peek2TZ

อ้างจาก: maxybobby เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 11:44:19 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 09:20:17 ก่อนเที่ยง

เอาดิครับ  รับเป็นธุระให้ได้ครับ

ขอบคุณครับ ตอนนี้ รอคำสั่ง คงไม่เกินวันศูกร์ ถ้าสั่งให้ใส่ ก้อ ต้องฝากซื้อ ล่ะครับ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

Hunterzero

zzmkanzz

43 ม.1 ต.สระกระโจม อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี

Hunterzero

สวัสดียามเย็นครับแต่ตอนนี้มันค่ำแล้วนิหว่า - -

poy

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 10:36:32 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 10:49:30 ก่อนเที่ยง
คนเขาน่ารัก ก็อย่าไปทำให้เขาหึงสิครับ ตาตี๋นครสวรรค์

ผมมีเคล็ดลับปราบสาวใต้ให้อยู่มัด
หรือวิธีปราบได้ทั่วไทยก็มีนะคับ