Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gomol

gomol

Hunterzero

เงียบๆ อิอิ  ซุ่มอ่าไรกันบ้างเปล่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 22, 2013, 06:05:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 22, 2013, 05:45:45 หลังเที่ยง
ขยันไปดงอะไหล่จริง ผมว่านะถ้าตาจุง แกระเบิดกรุของแกจนหมด   รับรองซื้อ NiNja ป้ายแดงได้เลยนะเนี่ย
เบื่อเซ็ง แกลบ  ขี่รถเล่น...ไปถึงที่ไม่มีไรน่าสนใจ  ได้แค่น้ำมันเครื่อง กับ มัดข้าวต้มมา...เวร
ค่าน้ำมันหมดไป 200

คือกันแหละพี่ วันนี้ผมก็ไม่ได้ไรติดมือกับบ้านเหมือนกัน บวชนานไปหน่อย ดงอะไหล่โดนบุกกระจายเลย
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 22, 2013, 08:23:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 22, 2013, 05:45:45 หลังเที่ยง
ขยันไปดงอะไหล่จริง ผมว่านะถ้าตาจุง แกระเบิดกรุของแกจนหมด   รับรองซื้อ NiNja ป้ายแดงได้เลยนะเนี่ย
ผมว่า มากกว่านั้น  น่าจะซื้อบ้านได้ 1 หลัง..5555+

ลุง ๆ วันนี้ที่ผมออกจากบ้านลุงเสร็จ เลยไปดูอะไหล่ เจอล้อแม๊ก TZR ด้วยสีดำ อย่างงาม

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มกราคม 22, 2013, 10:37:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 22, 2013, 08:23:22 หลังเที่ยง
ขยันไปดงอะไหล่จริง ผมว่านะถ้าตาจุง แกระเบิดกรุของแกจนหมด   รับรองซื้อ NiNja ป้ายแดงได้เลยนะเนี่ย
ผมว่า มากกว่านั้น  น่าจะซื้อบ้านได้ 1 หลัง..5555+

ลุง ๆ วันนี้ที่ผมออกจากบ้านลุงเสร็จ เลยไปดูอะไหล่ เจอล้อแม๊ก TZR ด้วยสีดำ อย่างงาม

อ่ะนะ...มีแอบถ่ายรูปผมด้วย  กำลังปลุก TZR ตัวสุดท้ายอยู่  ขอบคุณท่านเอกที่มาช่วยใส่โช๊ค เจ้าคันขาว..
และเป็นเพื่อนคุยเล่น ตั้งครื่งวัน  ทำไปคุยไป ก็เพลินดีตรับ....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

BigChang

บอกให้เอาโครงไปทามเพาเวอร์โค๊ต ไม่ต้องมานั่งขัดให้เหนื่อย
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Hunterzero

อิอิ  ลงมือทำกันกลางแดดกันเลยเชียว

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 23, 2013, 07:05:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มกราคม 22, 2013, 10:37:11 หลังเที่ยง
ผมว่า มากกว่านั้น  น่าจะซื้อบ้านได้ 1 หลัง..5555+

อ่ะนะ...มีแอบถ่ายรูปผมด้วย  กำลังปลุก TZR ตัวสุดท้ายอยู่  ขอบคุณท่านเอกที่มาช่วยใส่โช๊ค เจ้าคันขาว..
และเป็นเพื่อนคุยเล่น ตั้งครื่งวัน  ทำไปคุยไป ก็เพลินดีตรับ....

ชีวิตอันแสนสุข ของปู่ชิลๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Mtz

เหนื่อยๆแฮะพักนี้ เหมือนไม่สบายตลอดเวลา

ก็กินยาใจสิลุง   รับรอง  หายแน่ๆๆ..5555+
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

Vilator

กรำงานหนักขนาดนี้  เอาใจช่วยเด้อ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

ดียามเช้าคับ   คิดถึงทุกคนจัง......ว่างๆ นัดกันไปตีเมืองนครสวรรค์ เอานางฟ้าเป็นตัวประกันดีกว่า..555555+

BigChang

ท่านช้าง...ไปป่าว..มาร่วมออกรบกัน....

BigChang