Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: poy เมื่อ มกราคม 17, 2013, 09:32:49 หลังเที่ยง
สอบถามหน่อยคับ ถ้าจะปลุกเจ้าคันนี้ ต้องใช้งบเท่าไหร่ หรือเก็บรักษาไว้เดิมๆแบบนี้ดีละคับ :( :( :(

กำ.......ทำไปได้..5555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Mtz

อ้างจาก: ไปรท์ ลูกบอส เมื่อ มกราคม 17, 2013, 08:47:21 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ชาว ยามาฮ่า อิอิ
เอ๊า ไอ้คันดำยังอยู่อีกหรือนี่ หุหุ   TZM ในตำนาน รถสภาพเกือบเหมือนใหม่ป้ายแดง

poy

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

สุดยอด

Peek2TZ

อ้างจาก: poy เมื่อ มกราคม 17, 2013, 09:32:49 หลังเที่ยง
สอบถามหน่อยคับ ถ้าจะปลุกเจ้าคันนี้ ต้องใช้งบเท่าไหร่ หรือเก็บรักษาไว้เดิมๆแบบนี้ดีละคับ :( :( :(

ข้างในน่าจะเป็น เกียร์ shimano เหมือนของผมนะเนี่ย ^_^ 555
มีใครไปงานสิงห์ ไหมครับ พอดี เจ้าภาพโทรมาชวนเองเลย คงต้องได้ไปล่ะ เกรงใจ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Vilator

เพลิน ๆๆ  กับวันศุกร์  ตอนนี้งานท่าจะยาว เปลี่ยนลูกปืนเตเปอร์  จากคลองถม  ดันใส่พอดีกับชุดหัวกลับ   คงจะหมดอีกหลายสำหรับการใส่ชุดหน้าใหญ่ๆๆๆ     :-*
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

juyjeffy

หวัดดีลุงๆทุกท่านครับ วันนี้อากาศหนาวเย็นดีครับที่กรุงเทพ

Vilator

ใช่แล้วครับท่านจุ้ย   ลมแรงดี  เย็นสบายมากครับผม
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Peek2TZ

ได้ ล้อ did มาคู่หนึ่ง มีสภาพ ประมานนี้ ชุบโครม ไดซ์ใหม่ หรือ พ่นสีดี

ถ้าไดซ์ ใหม่ ช่วยแนะนำที่ทำ หน่อยครับ ขอเป็น โซน สุพรรณ ลาดพร้าว หรือ คลองหก จะดีมากครับ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Vilator

ผมก็อยากได้ซ์ด้วยเหมือนกัล  เห็นแต่ชุมโครมแถว  เสนา

Peek2TZ

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 18, 2013, 12:08:07 หลังเที่ยง
ผมก็อยากได้ซ์ด้วยเหมือนกัล  เห็นแต่ชุมโครมแถว  เสนา

ล้อ แม็กเหรอครับ ไดซ์ น่าจะสวย ไม่ค่อยอยากทำสี น่ะครับ เพราะสีเงินเดิม มันดูมีเสน่ห์ แต่ นี่ มันขี้กาก เพียบ

Hunterzero

นครสวรรค์น่าจะมีที่ส่งครับแต่ยังหาไม่เจอไม่งั้นต้องไปถามแถมเขาเขียวว่า มีหรือเปล่า เพราะที่นั้นมีร้านรับชุบโครเมี่ยมอยู่

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

IVORY150

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 17, 2013, 09:53:15 หลังเที่ยง

กำ.......ทำไปได้..5555+

รถสวยช่วยดันครับ อิอิอิ
ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

Vilator

สวัสดีน้อง โอ๊ก  เป็นไงมั่งสนใจจะไปกิน  ก๊วยจั๊บ ร้านตรงข้ามบ้านตากิ๊กหรือป่าว  แต่ระวังนะแถวนั้น  อาแปะซัวเถา  เค้าคุมอยู่ จะไปจะมาต้องขออนุญาต เฮียเค้าก่อนด้วยนะเดี๋ยวจะทับลายกัน  ฮ่าๆๆๆๆ

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

Mtz

หวัดดีครับ ช่วงนี้เหนื่อยๆไม่ค่อยได้มาอัพกระทู้

*นักการภารโรง*..TZ..

ดียามเช้า..สาย 3 อากาศเย็นสบายดีมาก....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...