Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

นักบิดชนบท

พี่ๆทุกท่านครับ อยากทราบว่าถ้าผมถอดโซ่ออก แล้วรถผมจะวิ่งเร็วกว่าเก่าไหมครับ
พอดีพึ่งเล่นรถนะครับ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ :-[ :o :(

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

ถ้าผมไม่เติมน้ำมันจะวิ่งมากกว่าเดิมไหมครับ พอดีผมไม่เคยเล่นรถเลย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 10:59:19 หลังเที่ยง
ถ้าผมไม่เติมน้ำมันจะวิ่งมากกว่าเดิมไหมครับ พอดีผมไม่เคยเล่นรถเลย
มาเล่นถั่วดำกันไหมครับน้องใหม่ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 04:56:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 02:12:41 หลังเที่ยง
อยากได้รูปหล่อ เช่าบูชาองค์ละเท่าไหร่ครับ

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 01:22:07 หลังเที่ยง
ขอเชิญชาวYamaha มาไหว้สักการะ องค์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช ณ.วัดอินทารามวรวิหาร

ในวันที่ 28 ธันวาคม นี้

เพื่อความเป็นศิริมงคลแก่ชีวิต และระลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของท่าน

สนใจเหมือนกันครับ ยังไม่เคยมีพระรูป พระเจ้าตากเลย

เดี๊ยวไปถามมาราคาบูชาให้ฮะ

________________________________________________________________________________

ใครมา มารับไปเลย     สมเด็จพระพุทธชินวร พ.ศ.๒๕๒๓

ไม่ได้เอามาแจกเพื่อประจบโยมให้อาบัติทางวินัย แต่มอบเป็นของขวัญปีใหม่

พระไม่ดัง ไม่มีราคา มวลสารศักดิ์สิทธิ์ พุทธคุณดี คนรู้เก็บ  แค่คนเมินเพราะไม่ดัง :-*

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 11:06:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 10:59:19 หลังเที่ยง
มาเล่นถั่วดำกันไหมครับน้องใหม่ 555
ไม่ละครับผม ไม่อยากล้อดุ้ง

นักบิดชนบท

Hunterzero

งั้นระยองผมตีตั๋วบายดีกว่า กลัวก้นดุ้ง 55555+

BigChang

ถ้าไหล่ไม่หายก็ไม่ไปครับทริประยอง
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

นักบิดชนบท

BigChang

แล้วเมื่อไหร่ลุงจะไปเปลี่ยนล้ออะ
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Hunterzero

ถ้าไหล่ไม่หายพี่ช้าง ก็เป็นสก๊อยซ้อนท้ายรถพี่วินไปจิ

BigChang

Vilator

หลายคนอยากจะแอ๊บ เป็นน้องใหม่กัน  ทำกันไปลองกันไป   ไหงมาจบกันที่ก้น และล้อดุ้งละครับ กลับยโสธร ไปเดินตามร้านอะไหล่ดูดีกว่าว่ามีอะไรให้ซื้อได้มั่ง   แต่คาดว่าจะได้ของเทียมแท้ๆ  แน่เลย  ฮ่าๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

poy

Vilator

สวัสดีครับ ตอนเช้าที่แม็คปากช่องครับผม
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

ดียามเช้าที่ชุมแสง  นครสวรรค์ครับ

BigChang

สบายดียามเช้าที่ห้องพร้อมความเจ็บเล็กๆ