Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 09:32:05 ก่อนเที่ยง
เบื่อวาล์ว tz วางเครื่อง k ให้มันสิ้นเรื่องไปเลย เอิ๊กๆๆๆ
จัดเลยลุง  จะได้มาแชร์ในเวป   อยากเห็น  555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 04:22:28 หลังเที่ยง
ลุงแดงรถเยอะ มีให้จัดง่ายกว่าผม
กรรม..ผมยังอยากใช้เดิมๆติดรถคับ  ไม่สนใจที่จะแปลงร่างคับท่าน
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ไปไหนกันหมด กลัวโดนข้อหาปั่นกระทู้หรือครับ ท่านทั้งหลาย.....ขอเสียงหน่อยสิ...

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 08:27:34 หลังเที่ยง
ไปไหนกันหมด กลัวโดนข้อหาปั่นกระทู้หรือครับ ท่านทั้งหลาย.....ขอเสียงหน่อยสิ...

จุ๊บๆ จัดปาย

Hunterzero

ลบไปก็สร้างใหม่ได้ สิ่งสำคัญมันอยู่ที่มิตรภาพ ของเรา 55555+

seilencer_TZR

ถอดน็อตแทนเครื่องด้านหน้าไม่ออกงะ งัดจนมือแตกเบย T0T

Hunterzero

อ้างจาก: seilencer_TZR เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 10:13:40 หลังเที่ยง
ถอดน็อตแทนเครื่องด้านหน้าไม่ออกงะ งัดจนมือแตกเบย T0T
ลองทำตามเทพคาวาบอกละกันครับ น่าจะออก ;)

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 09:53:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 09:11:40 ก่อนเที่ยง
หนาวใจ เจ็บไหปลาหล้า 555
ตาช้าง แกเล่นไม่เลิก จัดให้แกซัก 4-5ดอกดีมั้ยเนี่ยฮึ่มๆๆๆๆๆๆ   เนี่ยโมโหแทนเพื่อนร๊ากกกกกกก  เลยนะ  ใครที่ฟังแล้วอย่ากระทืบไลค์ผมนะ  แค่กดไลค์เบาๆ ก็พอ 555555
อย่าพูดถึงไอ้กระทืบไลค์ เมื่อวานมันมาหา ยังต้องแอบมันเลยครับ
กลัวมันกระทืบเอา

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

ใครกล้ากระทืบ สว.นัทหว่า  บอกหลานมาเดี๋ยวไปช่วยมันด้วย เอ้ยไปเคลียห์ให้ 555+  :D :D

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 11:01:59 หลังเที่ยง
  ใครกล้ากระทืบ สว.นัทหว่า  บอกหลานมาเดี๋ยวไปช่วยมันด้วย เอ้ยไปเคลียห์ให้ 555+  :D :D
ไม่ต้องเคลียห์เลยตัวมันใหญ่กว่าแกอีกเท่าตัว ไหวหรือเปล่า

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Hunterzero

งั้นลุงเปิดก่อนเดี๋ยวหลาน.....วิ่งหนีเอง  กรรมล้อเล่นนะครับ

นักบิดชนบท

SkillCen

พี่ครับ ทำไมรถผมควันออกเยอะมาก เกี่ยวไหมน้ำมันเครื่อง1ลิตรผมเทไปหมดเลย

Vilator

ควันกลิ่น 2T หรือกลิ่นน้ำมันเครื่องละครับ น้อง เติมไปเองน่าจะรูว่ากลิ่นควันของน้ำมันอะไร  แต่ถ้ามีน้ำมันค้างท่อ ก็ต้องปล่อยให้ร้อนเดี๋ยวคงหาย  ถ้าไม่หาย ก็ต้องพึ่งช้าง
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

poy

poy

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 01:58:51 ก่อนเที่ยง
ควันกลิ่น 2T หรือกลิ่นน้ำมันเครื่องละครับ น้อง เติมไปเองน่าจะรูว่ากลิ่นควันของน้ำมันอะไร  แต่ถ้ามีน้ำมันค้างท่อ ก็ต้องปล่อยให้ร้อนเดี๋ยวคงหาย  ถ้าไม่หาย ก็ต้องพึ่งช้าง
ลุงวินคับ ตอนนี้ลุงช้าง พิ่งไรไม่ได้หลอกคับ  :-* :-*