Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

สารพัด จะเป็นปัญหา แต่ทุกอย่างมีทางแก้ที่นี่ครับ 2stroke ฮ่าๆๆๆๆๆๆ   ว่าแต่อยากแต่งสวิงอาร์มลงล้อใหญ่ เห็นล้อใหญ่ๆ แล้วมันสวยเจงๆๆ เลยนะเนี่ย
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

จัดเลย  แต่ว่าของผมยังหาที่แปลงใส่ไม่ได้เลย สวิงอาร์มที่มีมันก็ดันกว้างกว่าของเดิมอีก...

ใครฝากซื้อมารับไปด้วยเด้อ อิอิอิ ฝาปิดท้ายเบาะไม่มีเน้อ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

jeekung01

YaMaMoTo

satandistin

TZRR ครับ รูปไว้กลับบ้านจะเอามาให้ชม

อ่านแล้วชอบเลยครับเพ่
ตอนนี้หาล้อแมกซ์หลัง+อารม TZRR อยู่ได้ล้อหน้ามาแล้ว แต่หายากจัง เลยว่าจะเอา Pro arm มาใส่ถ้าได้ราคาไม่แพง
พอมีพี่ชี้เป้า แมกซ์ TZRR ไม๊พี่
แต่สวย ไม่เอาแรง ไม่ชอบแซง ตะแบงไปเรื่อย...

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

พี่น้องครับ  หากมีท่านใดต้องการเปลี่ยนอรรถรสในการขับขี่มาลองตระกูล KAWA บ้าง น้องส้มฉุนผมพร้อมจะไปเป็นเจ้าสาวให้ ( แลกเปลี่ยนรถครับ )  เพราะผมเองก็เคลิ้มๆกะบั้นท้ายใหญ่ๆของ TZMซะแระ  สภาพรถ ตามลายเว็นต์ครับ

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

@@TaJung@@

อ้างจาก: skala55 เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 09:59:58 หลังเที่ยง
พี่น้องครับ  หากมีท่านใดต้องการเปลี่ยนอรรถรสในการขับขี่มาลองตระกูล KAWA บ้าง น้องส้มฉุนผมพร้อมจะไปเป็นเจ้าสาวให้ ( แลกเปลี่ยนรถครับ )  เพราะผมเองก็เคลิ้มๆกะบั้นท้ายใหญ่ๆของ TZMซะแระ  สภาพรถ ตามลายเว็นต์ครับ
จะย้ายค่ายมาอยู่กับชนกลุ่มน้อยเหรอครับ อิอิอิ
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

Hunterzero

อ้างจาก: skala55 เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 09:59:58 หลังเที่ยง

ติดใจบั้นท้ายและลีลาละซิเอิ้กๆ  พี่เอก

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

satandistin

มีวิธีทำ TZRR ให้ตูดงอนๆเชิดๆแบบ TZM ไม๊ครับ ไม่ย่นอารมนะครับ
แต่สวย ไม่เอาแรง ไม่ชอบแซง ตะแบงไปเรื่อย...

Mtz

อ้างจาก: satandistin เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 05:34:48 หลังเที่ยง
มีวิธีทำ TZRR ให้ตูดงอนๆเชิดๆแบบ TZM ไม๊ครับ ไม่ย่นอารมนะครับ
เคยเห็นรถเพื่อนทำครับ มันเอาแก๊สเป่าตรงซับเฟรมหลัง แล้วดัดขึ้นเอา หรือจะให้เนียน ตัด แล้วแต่งต่อใหม่ครับ

preecha2543

สวัสดีครับ จ1012 รายงานตัว ปัญหาซีลปัี๊๊มนำ้้เข้า
     สาเหุต แกนปั๊มมันคอด         -แก้ไข ตัดสปิงซิลออกประมาณ 1หุน หรือความหนาของซีลวด  จบแน่ 
                                       จ1012 ทำแล้ว

satandistin

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 10:43:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: satandistin เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 05:34:48 หลังเที่ยง
เคยเห็นรถเพื่อนทำครับ มันเอาแก๊สเป่าตรงซับเฟรมหลัง แล้วดัดขึ้นเอา หรือจะให้เนียน ตัด แล้วแต่งต่อใหม่ครับ

ขอบคุณครับพี่ งั้นขับแบบเดิมดีกว่าอิอิ เสียดายโครงเดิมมัน ขี้แบบ ทัวริ่งก็ได้ ไม่เมื่อยดี
แล้วถ้าผมเอาโปรอารมลงหลังทั้งชุดนี่ต้องแปลงอะไรรึเปล่าครับ
เห็นเพื่อนมันบอกว่าเคยเห็นเค้าทำจุดยึดโช๊คใหม่ย้ายไปสูงขึ้นหน่อย ใส่ล้อหน้าเดิม (แมกซ์ tzrr) จริงเทจประการใดครับ เพื่อนมันไปถามให้น่ะ ตอนนี้อยากได้โปรอารมมาลง ถ้าหาแมกซ์หลัง tzrr ไม่ได้

@@TaJung@@

ท่านเอ็ม  ท่าน ser23 สิ่งที่อยากได้มาแล้วครับ  โชคดีที่อุดรฯมีขายครับท่าน  แต่บังไมล์แท้ ไม่มีขายอ่ะ  แต่ยังตามล่าไม่ครบทุกร้านนะครับ  อิอิอิ

อัพรูปไม่ขึ้นง่ะ

ปิดท้ายเบาะ TZM ของแท้ ราคา 95 บาท....(ราคาต่างจังหวัด) ไปได้มา 3 อัน  ร้านแรกเหลือ 2 ร้านที่ 2 เหลืออีกไม่กี่ตัวแต่เอามา 1 ตัวสำรองรถผม อิอิอิ

ใครอยากฝากซื้ออีกบ้างเพราะบ่ายนี้จะกลับสุรินทร์แล้วเด้อ
http://www.tempf.com/getfile.php?id=739745&key=4caaae9706567

Mtz

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 11:37:47 ก่อนเที่ยง
ท่านเอ็ม  ท่าน ser23 สิ่งที่อยากได้มาแล้วครับ  โชคดีที่อุดรฯมีขายครับท่าน  แต่บังไมล์แท้ ไม่มีขายอ่ะ  แต่ยังตามล่าไม่ครบทุกร้านนะครับ  อิอิอิ

อัพรูปไม่ขึ้นง่ะ

ปิดท้ายเบาะ TZM ของแท้ ราคา 95 บาท....(ราคาต่างจังหวัด) ไปได้มา 3 อัน  ร้านแรกเหลือ 2 ร้านที่ 2 เหลืออีกไม่กี่ตัวแต่เอามา 1 ตัวสำรองรถผม อิอิอิ

ใครอยากฝากซื้ออีกบ้างเพราะบ่ายนี้จะกลับสุรินทร์แล้วเด้อ
http://www.tempf.com/getfile.php?id=739745&key=4caaae9706567

ขอบคุณครับพี่จุง เอาม้าไป1ตัวไป อุตส่าเป็นธุระจัดหาให้(ถ้าเป็นธุระจัดสาเด็กนี้จะแจ่มมากพี่ อิอิ)   ขอบคุณอีกครั้งคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

TZ38

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5

Mtz

TZ38

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5

TZ38

TONGTZM

อัพเกรด ๆ ได้รถแล้วครับ ลงชื่อครอบครัว TZM :o

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

@@TaJung@@