Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาฝาก

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ ตุลาคม 16, 2013, 07:25:03 หลังเที่ยง
สวัสดี ลุงๆ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่าน นะคับ

ผมน้องใหม่ขออยู่กับครอบครัว Yamaha ด้วยนะครับ ผมชื่อ น้องเอกกี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากรู้จักนิสัยสันดาล อุปนิสัย ให้ลองพูดคุยคบหากันดูก่อนนะครับ ผมคือผมไม่มีใครรู้ดีไปมากว่าตัวผมเองหลอกครับ

ผมไม่มีพักพวก ไม่ต้องกลัวผมเอาใครไปนินทาลับหลังหลอกนะครับ เรื่องจุกจิกหมอย คิดมากปวดสมอง

ใครไม่อยากคุย ไม่อยากคบ ก็แล้วแต่นะครับ ผมมาหามิตรที่ดีในที่แห่งนี้ ตามนั้น เวร

นี่แหละ  (เอกกี้ตัวจริง)....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ ตุลาคม 16, 2013, 09:28:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ ตุลาคม 16, 2013, 07:25:03 หลังเที่ยง
สวัสดี ลุงๆ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่าน นะคับ

ผมน้องใหม่ขออยู่กับครอบครัว Yamaha ด้วยนะครับ ผมชื่อ น้องเอกกี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากรู้จักนิสัยสันดาล อุปนิสัย ให้ลองพูดคุยคบหากันดูก่อนนะครับ ผมคือผมไม่มีใครรู้ดีไปมากว่าตัวผมเองหลอกครับ

ผมไม่มีพักพวก ไม่ต้องกลัวผมเอาใครไปนินทาลับหลังหลอกนะครับ เรื่องจุกจิกหมอย คิดมากปวดสมอง

ใครไม่อยากคุย ไม่อยากคบ ก็แล้วแต่นะครับ ผมมาหามิตรที่ดีในที่แห่งนี้ ตามนั้น เวร

นี่แหละ  (เอกกี้ตัวจริง)....

ไม่ใช่หลอกครับ กระผม
พล.อ.  พล.ร.น.  พล.อ.อ.  ศ.  รศ.  ผศ.  ดร.  น.พ.   ปลอมตัวมาคับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

seilencer_TZR

Vilator

พัทยาตอนกลางคืน ริมหาด เค้ามีผีต้นมะพร้าวด้วยเหรอ ยืนกันเพียบ เฮ้อออ  มาเดี่ยวล่ะก้อจะไปสอบสัมภาษณ์ผีหน่อยว่ากินเครื่องเส้นอะไร  ดีนะพาลูกพาเมียมาเที่ยว ฮ่าๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

poy

poy

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ตุลาคม 16, 2013, 10:23:34 หลังเที่ยง
พัทยาตอนกลางคืน ริมหาด เค้ามีผีต้นมะพร้าวด้วยเหรอ ยืนกันเพียบ เฮ้อออ  มาเดี่ยวล่ะก้อจะไปสอบสัมภาษณ์ผีหน่อยว่ากินเครื่องเส้นอะไร  ดีนะพาลูกพาเมียมาเที่ยว ฮ่าๆๆๆ

กำ อ.วิน มีเมียมึลูกตั้งแต่เมื่อไหร่แล้วละคับ 555+

Vilator

แหม ทุกท่านช่วงเวลาครอบครัวก็ต้องมีบ้าง คราวหน้าหนีเที่ยวเขาจะได้ไม่บ่น ไง ฮ่าๆๆๆๆๆ จุ๊ๆๆ  อย่าดังไปครับมันเป็นแผน
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ตุลาคม 17, 2013, 06:59:02 ก่อนเที่ยง
แหม ทุกท่านช่วงเวลาครอบครัวก็ต้องมีบ้าง คราวหน้าหนีเที่ยวเขาจะได้ไม่บ่น ไง ฮ่าๆๆๆๆๆ จุ๊ๆๆ  อย่าดังไปครับมันเป็นแผน
แผนไปแก้มือทับเบิกอีกรอบเหรอลุง  เผื่อเจอแครอท  รอบ 2

สวัสดี  ตอนสายๆวันฝนหยุดตก  จะได้ไป ปณ.จับตัวประกันเข้าบ้าน กับ ส่ง tablet ลงสุรินทร์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

~{ Eak_ThaPra }~

กราบสวัสดี หัวหน้ากลุ่ม คุณลุง คุณพี่ ทุกๆท่านคับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Mtz

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ ตุลาคม 17, 2013, 10:21:30 ก่อนเที่ยง
กราบสวัสดี หัวหน้ากลุ่ม คุณลุง คุณพี่ ทุกๆท่านคับ
อิิอ นี่มาหาเสียงสมัคร ส/ส หรือครับ  หุหุ มาถึงกราบตั้งแต่หัวบันใดเลย 

Hunterzero

อ้างจาก: Mtz เมื่อ ตุลาคม 17, 2013, 07:39:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ ตุลาคม 17, 2013, 10:21:30 ก่อนเที่ยง
อิิอ นี่มาหาเสียงสมัคร ส/ส หรือครับ  หุหุ มาถึงกราบตั้งแต่หัวบันใดเลย 
ไหว้กันไม่เท่าไหร่ พับเล็กๆ ให้ รักตายเลย 555555555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

เสาร์อาทิตย์นี้เดินทางอีกแล้วกระผม แหะๆ ไม่รับฝากแครอทครับตาจุง

นักบิดชนบท

ไม่ต้องกราบลุงนะครับ เพราะไม่มีหัวหน้า ไม่มีกลุ่ม ตัวคนเดียวดีกว่าครับ สบายใจดี

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

poy

Vilator

สวัสดีเช้าวันศุกร์ รถไม่ติดเท่าไหร่ ล้อหมุนอีกแล้ว ไรเดอร์ ฮ่าๆๆๆๆ

@@TaJung@@

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ตุลาคม 18, 2013, 08:30:51 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเช้าวันศุกร์ รถไม่ติดเท่าไหร่ ล้อหมุนอีกแล้ว ไรเดอร์ ฮ่าๆๆๆๆ
หมุนไปไหน...สองล้อ หรือ 4 ล้อ   กลับบ้านไปดฟุพญานาครึ