Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

กทม แถวสะพานควาย ราคายางน่าจะอยู่ที่ 1200
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:22:02 หลังเที่ยง
บังไมล์ มีแต่เทียมครับ  ในระแวกที่ผมอยู่

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:18:24 หลังเที่ยง
ผมว่า โรตารี่อ่ะพี่ ดีสุดๆๆแล้ว เพราะผมเคยใช้ สองหัว มอเตอร์ครึ่งแรงอ่ะพี่

บางที พอพ่น ที่ใช้ความต่อเนื่อง ต้องมานั่งรอลม อีกอ่ะ กรรม

แต่ตัวนี้พ่นได้ตลอดไม่ต้องรอ  แต่เสียแค่มันเสียงดังเท่านั้นเอง อิอิ

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:18:09 หลังเที่ยง
ดูราคามา 5500 ก็ถูกดีแฮะ แบบลูกสูบตั้ง 7500 แน่ะ

อยู่นี่ราคาไม่เกิน สี่พันสี่อ่ะพี่

ตอนผมซื้อสี่พันเจ็ด ตอนนี้ราคาลงแยะแล้ว
หยึ๋ย  ไหง๋มันถูกจังอ่ะ  ไม่ถึง 4000 จริงๆรึ...ยังงี้ก็น่าสนซะแล้ว  จ่ายแพงไปทำไม...

สี่พันสี่อ่ะพี่  ไม่ใช่สี่พัน อิอิ
อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:29:16 หลังเที่ยง
กทม แถวสะพานควาย ราคายางน่าจะอยู่ที่ 1200

ประมาณนั้นแหละครับ เคยได้ยินมาอยู่ว่าถวนั้นถูก ได้ยินมาว่า พันหนึ่งร้อย ห้าสิบบาท ได้มั้ง ตอนนั้น

TONGTZM

สติ๊กเกอร์ บังไมล์ แผ่นใต้ถัง แท้ จะสั่งคุณตี๋ครับ

ส่วนปิดท้าย กับมุมแมลง ของศูนย์จะรบกวนคุณ jung อีกสักรอบ แหะ ๆ

---------------

โอ้วว แถวสะพานควายนี่เอง ถ้าหาในเพชรบุรีไม่ได้ปีใหม่ผมขึ้นกรุงเทพพอดี  ขอบคุณครับ

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

Vilator

ท่าน กิฟ  จะขายสวิงอาร์มหลังหรอครับ    ตอนใส่มันดีไม๊ครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

ปิดท้ายคุณตี๋ก็มีนะ  เห้นมีคนสั่งสีดำไปอันแล้ว....ถ้าที่คุณตี๋ไม่มีเดี๋ยวกลับอุดรฯสิ้นเดือนนี้จะไปเบิกมาให้(ถ้ามีสีดำ)
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:37:35 หลังเที่ยง
ท่าน กิฟ  จะขายสวิงอาร์มหลังหรอครับ    ตอนใส่มันดีไม๊ครับ

ตอนนี้เหลือของ ตัว 250 3ma นะครับ

ของ nc จะใส่ tzm แฟริ่ง rc 211 อยู่อ่ะครับ

ใส่ก็โอเคอยู่ครับผม ลงยางโต วิ่งไม่ส่าย คสามเร็ว ที่ร้อยหกสิบไปนุ่มๆ เลยครับผม

Vilator

อะไหล่เยอะดีจัง   สอบถามราคาถังน้ำมันให้ด้วยครับ ท่าน จุง

Vilator

ผมเคยคิดนะครับว่า ถ้าแปลงมากไป เครื่อง เน่า 150 ของผมมันจะลากไม่ไหว  เลยได้แต่ชั่งใจครับ

TZMClub150

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:41:40 หลังเที่ยง
ผมเคยคิดนะครับว่า ถ้าแปลงมากไป เครื่อง เน่า 150 ของผมมันจะลากไม่ไหว  เลยได้แต่ชั่งใจครับ

เหอๆ ผมก็คิดงั้นแหละครับ เมื่อก่อน แต่พอได้ใส่แล้ว มันก้อไม่ได้กินแรงเครื่องมากไป

แต่มันกับมีผลดีมากกว่าเก่าจ้ะ การเอียงโค้ง ความนิ่ง แล้วอย่างอื่น อีกหลายอย่างเลยครับ

ปอลิง

เครื่องทำเพิ่มนิดหน่อยเอง

TONGTZM

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:41:40 หลังเที่ยง
แถวสะพานควาย พอบอกพิกัดคร่าว ๆได้ไหมครับ ฝั่งไหน หรือป้ายไหน

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:39:06 หลังเที่ยง
ปิดท้ายคุณตี๋ก็มีนะ  เห้นมีคนสั่งสีดำไปอันแล้ว....ถ้าที่คุณตี๋ไม่มีเดี๋ยวกลับอุดรฯสิ้นเดือนนี้จะไปเบิกมาให้(ถ้ามีสีดำ)
เห็นคุณตี๋ ลงว่าเป็นของใหม่ครับ ปิดท้าย + มุมแมลง
ส่วนบังไมล์ แผ่นใต้ถัง หน้ากาก เป็นของศูนย์แท้ครับ

เดี๋ยวกลางคืนเข้ามาคุยใหม่ครับทุกท่าน
ออกไปซุ้มหมากรุก  แล้วเลยไปร้านรถเก่าหน่อย

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

Vilator

อ้างจาก: TONGTZM เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:46:07 หลังเที่ยง
แถวสะพานควาย พอบอกพิกัดคร่าว ๆได้ไหมครับ ฝั่งไหน หรือป้ายไหน

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:39:06 หลังเที่ยง
เห็นคุณตี๋ ลงว่าเป็นของใหม่ครับ ปิดท้าย + มุมแมลง
ส่วนบังไมล์ แผ่นใต้ถัง หน้ากาก เป็นของศูนย์แท้ครับ

เดี๋ยวกลางคืนเข้ามาคุยใหม่ครับทุกท่าน
ออกไปซุ้มหมากรุก  แล้วเลยไปร้านรถเก่าหน่อย

เส้นขับออกจากหมอชิต ตรงไปสะพานควาย ผ่านแยกไฟแดงขนส่ง  อยู่ซ้ายมือ ลูกค้าจอดรถมอไซต์เพียบ 
มีอยู่ 3 ร้าน เป็นร้านแรกครับ

@@TaJung@@

อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:40:03 หลังเที่ยง
อะไหล่เยอะดีจัง   สอบถามราคาถังน้ำมันให้ด้วยครับ ท่าน จุง
ถังน้ำมันผมไม่เคยถามเลยครับ  คิดว่าถ้ามีก้คงหลัก 2xxx ล่ะครับ  แหล่งอะไหล่ที่ผมไปซื้อเขาไม่ได้ขายแบบดล๊ะทิ้งครับ
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

sodaban

ก็เอาถังตัวเองที่มีอยู่ ให้เขาไปสิ มือ1 สะด้วยไม่ใช่หรอท่านจุง "นักสะสม คลังทอง" อิ อิ

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Vilator

อ้อออ  เป็นอย่างนี้ นี่เอง  ท่านจุง นี่เป็นขุนคลังของแท้

@@TaJung@@

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 02:29:33 หลังเที่ยง
ก็เอาถังตัวเองที่มีอยู่ ให้เขาไปสิ มือ1 สะด้วยไม่ใช่หรอท่านจุง "นักสะสม คลังทอง" อิ อิ

จุ๊ๆๆๆ  ถังที่ผมมีอยู่ก็กะจะเอามาใช้งานนี่แหล่ะ 5555+  ผมซื้อเก็บไว้เพราะมันหายากนี่สิ  ไว้ยังไงเดี๋ยวจะลองถามให้แล้วกันว่ามีให้เบิกหรือเปล่า...เด้อ...

อะไหล่ที่เก็บไว้ก็แค่อะไหล่ไว้ซ่อมเครื่องเท่านั้นล่ะคร๊าบ   5555+  รถจบไม่เนียนต้องรื้อบ่อยๆจนกว่าจะพอใจ...

****โครงการหนีเมียเที่ยวปลายเดือน มกราคม  วันที่ 31/01/54-02/02/54 เด้อพี่น้อง   ใครจะไปเที่ยวด้วยกันก็จองวันไว้ล่วงหน้านะจ๊ะ....

ทับเมีย.....เอ๊ย  ทับเบิก.....เขาค้อ .....ภูหินร่องกล้า....

@@TaJung@@

ท่านยังไม่ได้ทำเครื่องใหม่เหรอท่าน.....ส่งเครื่องมาทำกับท่านกิ๊ฟเลย  ง่ายดี...

Thekop koh tao

TZMClub150

อ้างจาก: Thekop koh tao เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 04:13:31 หลังเที่ยง
TZM หนึ่งเดียวในเกาะเต่าครับ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เปิดเผยตัวจริงแล้ววว

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

@@TaJung@@

อ้างจาก: Thekop koh tao เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 04:13:31 หลังเที่ยง
TZM หนึ่งเดียวในเกาะเต่าครับ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.......ด้วยคน  งามโพ๊ดๆๆ