Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150

TONGTZM

ผมกำลังจะออกไปหายางครับ

มิชลีนมีขนาดใส่ TZM ไหมครับ  ถ้าไม่มีคงต้องหา ดันลอป  วีรับเบอร์ ล่ะ

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

TZMClub150

มะเอา ไออาร์ซีอ่ะครับ

120/80  กะลัง พอดีเลย แถม ราคาก็ไม่แรง

TONGTZM

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:17:36 หลังเที่ยง

120/80  กะลัง พอดีเลย แถม ราคาก็ไม่แรง
อ้าวถูกกว่าเหรอครับ  100/80  120/80  มันราคาเท่าใดครับ
เห็นว่าเบอร์เกิน 100 มีแต่ยางนอกไม่ใช่เหรอครับ

---------------------

ท่าน jung เนตยังใช้ได้เหรอครับ
หลังปีใหม่ขอรบกวนอีกรอบนะครับ  คราวนี้ขออนุญาตฝากค่าน้ำมันไปด้วย
อยากทราบราคาแฟริ่ง TZM ส่วนที่ยังพอมีขาย พอจำได้ไหมครับว่ามันแพงจับใจป่าว

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

@@TaJung@@

ลืมแล้วไยเจ้าเอย    ก่อนเราเคยสัญญา........

อิอิอิ   อยากทำสีเด้....
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

TONGTZM

อยากทำไว้สัก 2 ชุด ลายติดรถชุดนึง ลายดำดุชุดนึง

ถ้าแฟริ่งสีพื้นดำอยู่แล้วก็แจ๋วเลย  :o

@@TaJung@@

อ้างจาก: TONGTZM เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:23:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:17:36 หลังเที่ยง

อ้าวถูกกว่าเหรอครับ  100/80  120/80  มันราคาเท่าใดครับ
เห็นว่าเบอร์เกิน 100 มีแต่ยางนอกไม่ใช่เหรอครับ

---------------------

ท่าน jung เนตยังใช้ได้เหรอครับ
หลังปีใหม่ขอรบกวนอีกรอบนะครับ  คราวนี้ขออนุญาตฝากค่าน้ำมันไปด้วย
อยากทราบราคาแฟริ่ง TZM ส่วนที่ยังพอมีขาย พอจำได้ไหมครับว่ามันแพงจับใจป่าว
สมัครเล่นแบบรายวันเอาครับ  ขี้เกียจรอสัญญาณจากระแวกบ้าน(วันนี้ไม่เปิดมาเลย)

สมัครเล่นครั้ง 49 บาทเอา  ไม่ได้เข้ามาใจจะขาดรอนๆ

แฟริ่ง ผมว่าซื้อจากคุณตี๋น่าจะราคาถูกกว่านะครับแล้วก็มีครบกว่าไม่ต้องตามล่าหาให้เมื่อย
เพราะชุดที่ผมมีผมตามล่าเอามาจากในเน็ตนี่แหล่ะครับ

ที่ผมพอหาได้ก็มีส่วนท้าย แต่เลือกสีไม่ได้(ต้องไปดูที่อุดรฯ คราวที่แล้วได้มาข้างละ 450)
แฟริ่งล่างหาได้แค่เปลือกดิบด้านซ้าย(อุดร ขาย 650)

ตอนนี้เท่าที่ทราบว่าใครมีจะเป็นคุณ แสบ  อกไก่เปลือกดิบครบคู่ข้างละ 580
ครับผม...

ปอลิง...ท่อเทียมซื้อมาตัดต่อใส่ปลาย PDK เสียงมันจะดีมัยเนี่ย....

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:25:44 หลังเที่ยง
ลืมแล้วไยเจ้าเอย    ก่อนเราเคยสัญญา........

อิอิอิ   อยากทำสีเด้....

วันจันทร์เด๋วส่งของให้เด้อพี่จุง

วันนี้ส่งไม่ทันแล้ว พึ่งไปเอาอะไหล่มาถึง ไปรษณีย์ ปิดเที่ยง

@@TaJung@@

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:48:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:25:44 หลังเที่ยง

วันจันทร์เด๋วส่งของให้เด้อพี่จุง

วันนี้ส่งไม่ทันแล้ว พึ่งไปเอาอะไหล่มาถึง ไปรษณีย์ ปิดเที่ยง
ปั๊มลมที่ใช้ทำสีที่บ้านเป้นแบบไหน  แบบโรตารี่ หรือ แบบลูกสูบ(กี่หัว ถังกี่ลิตร)
ถ้าแบบลูกสูบหัวเดียวทำสีได้จะได้วางแผนซื้อ  ประหยัดงบลงมาอีกหลายพัน...เผื่อจะหัดทำสีเองบ้าง

ไม่แน่ใจว่าเอ็มโทรหายัง  เห็นว่าอยากได้เสื้อ TZR มั๊ง เพราะของที่พังท่าทางจะหนักเอาเรื่อง

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:53:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 12:48:05 หลังเที่ยง

ปั๊มลมที่ใช้ทำสีที่บ้านเป้นแบบไหน  แบบโรตารี่ หรือ แบบลูกสูบ(กี่หัว ถังกี่ลิตร)
ถ้าแบบลูกสูบหัวเดียวทำสีได้จะได้วางแผนซื้อ  ประหยัดงบลงมาอีกหลายพัน...เผื่อจะหัดทำสีเองบ้าง

ไม่แน่ใจว่าเอ็มโทรหายัง  เห็นว่าอยากได้เสื้อ TZR มั๊ง เพราะของที่พังท่าทางจะหนักเอาเรื่อง

โรตารี่ หัวเดียว ห้าสิบลิตรจ้ะ

สามแรง ของพูม่าอ่ะพี่จุง

ทำสีได้ยันรถยนต์เลย

คอนเฟริม  ปอลิง แบบมอเตอร์ครึ่งแรง ปั๊มช้าโครต ขนาดสองหัวยังไม่ทันใจเลย

@@TaJung@@

ชอบแบบทน ๆ แบบลูกสูบ  นึกว่าใช้อยู่  ว๊า....

แบบโรตารี่ ไม่ค่อยชอบเพราะมันสึกหรอเร็ว....

คิดหนักเลยนะเนี่ย....

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:01:30 หลังเที่ยง
ชอบแบบทน ๆ แบบลูกสูบ  นึกว่าใช้อยู่  ว๊า....

แบบโรตารี่ ไม่ค่อยชอบเพราะมันสึกหรอเร็ว....

ผมใช้มาห้าปีละพี่จุง ยังไม่สึกเลย มีแต่น้ำมันซึมนิดๆ แค่นั้นเอง

@@TaJung@@

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:02:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:01:30 หลังเที่ยง

ผมใช้มาห้าปีละพี่จุง ยังไม่สึกเลย มีแต่น้ำมันซึมนิดๆ แค่นั้นเอง
ถ่ายน้ำมันเครื่องบ่อยๆล่ะสิท่า  อิอิอิ  ถือว่าคุ้มอยู่นะเนี่ย...

@@TaJung@@

ดูราคามา 5500 ก็ถูกดีแฮะ แบบลูกสูบตั้ง 7900 แน่ะ

TZMClub150

ผมว่า โรตารี่อ่ะพี่ ดีสุดๆๆแล้ว เพราะผมเคยใช้ สองหัว มอเตอร์ครึ่งแรงอ่ะพี่

บางที พอพ่น ที่ใช้ความต่อเนื่อง ต้องมานั่งรอลม อีกอ่ะ กรรม

แต่ตัวนี้พ่นได้ตลอดไม่ต้องรอ  แต่เสียแค่มันเสียงดังเท่านั้นเอง อิอิ

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:18:09 หลังเที่ยง
ดูราคามา 5500 ก็ถูกดีแฮะ แบบลูกสูบตั้ง 7500 แน่ะ

อยู่นี่ราคาไม่เกิน สี่พันสี่อ่ะพี่

ตอนผมซื้อสี่พันเจ็ด ตอนนี้ราคาลงแยะแล้ว

TONGTZM

ขอบคุณครับ  คงได้อุดหนุนสติ๊กเกอร์กับบังไมล์แท้แน่  

กำลังเล็งแผ่นใต้ถังอยู่  เดี๋ยวลองติดต่ออกไก่คุณแสบดูด้วย

--------------

IRC 120/80 มันราคาเท่าใดครับ  

TZMClub150

อ้างจาก: TONGTZM เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:19:24 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ  คงได้อุดหนุนสติ๊กเกอร์กับบังไมล์แท้แน่  

กำลังเล็งแผ่นใต้ถังอยู่  เดี๋ยวลองติดต่ออกไก่คุณแสบดูด้วย

--------------

IRC 120/80 มันราคาเท่าใดครับ  

ไม่เกินพันสี่จ้ะ

แถวอุบล ยางแพง ไม่เหมือนกรุงทพเลย

@@TaJung@@

บังไมล์ มีแต่เทียมครับ  ในระแวกที่ผมอยู่

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:18:24 หลังเที่ยง
ผมว่า โรตารี่อ่ะพี่ ดีสุดๆๆแล้ว เพราะผมเคยใช้ สองหัว มอเตอร์ครึ่งแรงอ่ะพี่

บางที พอพ่น ที่ใช้ความต่อเนื่อง ต้องมานั่งรอลม อีกอ่ะ กรรม

แต่ตัวนี้พ่นได้ตลอดไม่ต้องรอ  แต่เสียแค่มันเสียงดังเท่านั้นเอง อิอิ

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 01:18:09 หลังเที่ยง
ดูราคามา 5500 ก็ถูกดีแฮะ แบบลูกสูบตั้ง 7500 แน่ะ

อยู่นี่ราคาไม่เกิน สี่พันสี่อ่ะพี่

ตอนผมซื้อสี่พันเจ็ด ตอนนี้ราคาลงแยะแล้ว
หยึ๋ย  ไหง๋มันถูกจังอ่ะ  ไม่ถึง 4000 จริงๆรึ...ยังงี้ก็น่าสนซะแล้ว  จ่ายแพงไปทำไม...