Main Menu

- - ผมขอความคิดเห็นจากพี่ๆหน่อยนะครับ - -

เริ่มโดย slamzaa, สิงหาคม 19, 2014, 10:12:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slamzaa

ผมกำลังจะปั้นเจ้าตัวนี้ขึ้นมาใหม่น่ะครับ ชื่อรุ่น GF 250 / 250 cc 4สูบ ครับ

หน้าตามันเป็นเช่นนี้ครับ

แต่ไล่ดูไปๆมาๆ มันมีตัวที่ไม่ใช่ไฟกลม เอ๊ะ!! ผมชักสนใจเลยไปหาๆดูสรุปคือมีขายในอีเบย์ครับ แต่แพงมาก ซื้อทีผมคงชะตาขาดครับ ฮ่าๆๆ

หน้าตาแบบนี้ครับ ตัวที่มีหน้ากาก

ดูๆแล้วผมว่ามันคล้ายเจ้า RGV ซึ่งราคาไม่แรงเท่าบิทของตรงรุ่นจากนอก ผมเลยอยากขอความคิดเห็นพี่ๆครับ ว่ามันคล้ายหรือมีความเป็นไปได้ที่จะ(แปลง)ใส่ได้ไหมครับ
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

pikky_team

ผมว่าคล้ายนะ แต่ไม่แน่ใจว่าความกว้างมันจะลงตัวกันใหม อเวจีเอ้ยอาร์จีวีมันสูบเดียวเองน่าจะแคบกว่าสี่สูบพอสมควร และต้องดูพวกจุดยึดด้วย ต้อ
ลองไปหามาทาบดูก่อนครับ

slamzaa

อ้างจาก: pikky_team เมื่อ สิงหาคม 19, 2014, 06:00:24 หลังเที่ยง
ผมว่าคล้ายนะ แต่ไม่แน่ใจว่าความกว้างมันจะลงตัวกันใหม อเวจีเอ้ยอาร์จีวีมันสูบเดียวเองน่าจะแคบกว่าสี่สูบพอสมควร และต้องดูพวกจุดยึดด้วย ต้อ
ลองไปหามาทาบดูก่อนครับ

เดี๋ยวไปหามาลองครับผม ขอบคุณครับ
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

pu966

หาของsuper 4 บ้านเรา ตัวบอดี้ ออ มาไส่. ได้ทั้งตัว1300  และ 400 เข้าไปดูใน superfour club.

JO