Main Menu

**** เสร็จแล้วครับ โปรเจ็ค HONDA แอลปีโก้ 150 ****

เริ่มโดย RELAXER, มิถุนายน 11, 2014, 11:51:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RazER

พี่ๆครับ ใช้งบในการดัดเเปลงนี้เท่าไหร่ พอดีมี Serpico ยุคันหนึ่ง ขี่ได้ แต่มีแอลเอส สภาพสนิมเขรอะ เลยจะจับมาผสมพันธ์กันอ่ะคับ 55 เลยอยากรู้ว่า ต้องใช้งบประมาณเท่าไร

RazER

ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับเนี่ย ผมสนใจมาก จะติดต่อทีมงานพวกพี่ๆได้ทางไหนบ้างครับ ผมมีเซอปิโก้อยู่คันหนึ่ง แต่โครงแอล เพื่อนหาให้อยู่ครับ