Main Menu

dash อยากใส่ล้อแมก tena

เริ่มโดย bigwas, สิงหาคม 18, 2014, 09:39:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigwas

ตามหัวข้อเลยคับ มีแมก tena อยู่ 1 คู่ จะแปลงใส่ dash ได้ปล่าว  :-X

รู้แต่ว่าแกนล้อมันไม่เท่ากัน (คงต้องเสียตังอีกละ) เห็นแล้วเสียดายจริง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ  :D :D
Yamaha Tzr -R

pongpo

ผมไม่มั่นใจนะว่าต้องแปลงไหมแต่เทน่าผมใส่lsอยู่ แปลงไม่มากครับ แล้วแต่วิธีแปลง สรุปได้ครับ

089-6269935 ป๋อง

RELAXER

ยกมาทั้งชุดรวมบูทใส่ได้เลยครับขาดก็แหวนลอง ใส่ลูกปืมเดิมเทน่าก็ได้ แต่ก็ต้องใส่แกนเทน่าด้วยห่างปลาต้องรูเท่าแกนเทน่านะ ผมใส่อยู่  ถ้าจะใส่แกนใหญ่ต้องเปรียนลูกปืน
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

bigwas

คับ รู้แต่แกนล้อหน้าใส่ด้วยกันได้

แต่ล้อหลังใหญ่กว่า

ratree

อ้างจาก: RELAXER เมื่อ สิงหาคม 18, 2014, 08:21:22 หลังเที่ยง

ยกมาทั้งชุดรวมบูทใส่ได้เลยครับขาดก็แหวนลอง ใส่ลูกปืมเดิมเทน่าก็ได้ แต่ก็ต้องใส่แกนเทน่าด้วยห่างปลาต้องรูเท่าแกนเทน่านะ ผมใส่อยู่  ถ้าจะใส่แกนใหญ่ต้องเปรียนลูกปืน

แม่น ยุ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

bigwas