Main Menu

ลูกสูบ n-pro ใส่เสื้อเดิมที่ยังไม่ตีปลอกไซค์อะไรครับ

เริ่มโดย pongpang, สิงหาคม 06, 2014, 06:41:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongpang

คือผมเพิ่งได้เสื้อเดิม ยังไม่ตีปลอกมาว่าจะเปลี่ยนใส่รถ n-pro ครับ แต่ไม่รู้ว่าลูกสูบมันมีไซค์เดียวรึเปล่า กลัวไปซื้อผิดเบอร์ รบกวนเพื่อนๆ สมาชิกที่เข้ามาอ่านช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณ ???

บูรพาพยัคฆ์

เอ  บี  ซี   ต่างกันแค่  5  ไมครอน    เอง  นิ   ถ้าหา  เอ  กับ บีได้  ก็วาสนาแล้วละครับ   

ภาพความหลัง

aoaaued