Main Menu

ปกหนังสือบอกว่าคาวายอดนิยมครับ

เริ่มโดย geenee, กันยายน 02, 2014, 03:06:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

geenee

pikky_team

น่าจะนิยมจริงๆ เพราะตอนนี้ KR ราคากำลังพุ่งเลย สภาพเน่าๆยังเฉียดหมื่น

suphachai

เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

saravut

กระแสมาแต่อะไหล่น้อยลง ท่านใดกะลังปั้นอยู่ ต้องรีบแล้ว

geenee

พวกเด็กแว้นเริ่มรู้ว่า หมอบไปเหอะฟีโน่นูโว ปลายไงก็ไม่เกิน100gps เจอสองจังหวะเดิมๆไม่ลูกโตไม่ชักลากปลาย 140gpsสบายๆ ราคาถูกกว่าเยอะ ค่าแต่งสี่จังหวะลูกโตชัก เท่าค่าซื้อรถเคอาร์มือสองเดิมๆ140gps จะแต่งสี่จังหวะทำไมอิอิ ผมว่าอะไหล่จะเพิ่มขึ้นตามความนิยมนะครับ

lordomo

เล่มนี้หนังสือใหม่ใช่มั้ยครับ เมื่อปลายเดือนที่แล้วผมเจอ หนังสือ หน้าปกมี KR แต่งนี่แหละ แต่ไม่รู้เล่มเดียวกันรึเปล่า
รถอะไรหว่า?

geenee

ครับ ฉบับสิงหานี้เอง เจอที่เซเว่นครับ

thidasatan

SIRI

ถ้าคาวา ลองทำสปอร์ทสี่จังหวะ150ดูบ้างคง
จะดีไม่น้อย อย่าง ya r 15ราคาแปดหมื่นห้ากับราคาอะไหล่ที่ไม่แพง
เช่นแม็กหกพันกว่า เมื่อเทียบกับเว๊ฟ110 Iก็หกพันกว่า
ลองเช็กราคาใน Web Yamaha
คาวาทำ150บ้างก็ไม่เสียหลาย ตลาดจะกลับมาคึกคักแน่ๆ
ไม่เข้าใจเอา250สูบเดียวมาทำไร มีสองสูบอยู่แล้ว น่าทำ150ดีกว่าว่ามะ!!

lordomo

ผมว่า คาวาในช่วงนี้ นับแต่ KR อย่างเดียวผมว่าเยอะกว่า NSR ทุกตัวรวมกันอีกนะ
รถอะไรหว่า?