Main Menu

คุณกบ กู้ภัยนนท์ หายตัว

เริ่มโดย keus1, พฤศจิกายน 12, 2014, 08:41:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keus1

จากกระทู้ขาย TZM ที่ผมลงเอาไว้ http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,130946.new.html#new และอีกหลายๆ ที่

มีคนโทรมานัดแล้วสองราย รายแรกต่อราคาค่อนข้างเยอะ รายที่สองโทรมาในวันเดียวกันและไม่ได้ต่อราคา ผมจึงขออนุญาติให้สิทธิ์รายที่สองก่อน

นัดรับของวันนี้ วันพุธที่ 12 พย 57 เวลา 10 โมงเช้า โดยโทรคอนเฟิร์มสถานที่และเวลานัดแล้วตอน 8 โมงเช้า

ปรากฏว่าคนนัดไม่มาตามนัด หลังจากพยายามติดต่อและอ้างว่าติดงานหลายครั้ง ก็ปิดเครื่องและไม่สามารถติดต่อได้อีกเลย

ผมลางาน เตรียมเอกสาร เสียค่าเดินทางไปยังที่นัด และรออีก 3 ชั่วโมง เพื่อที่จะพบว่าผู้ซื้อปิดเครื่องหนีครับ....

ผมเองก็ไม่เข้าใจว่าถ้าไม่เอาทำไมไม่คุยกันดีๆ แต่ใช้วิธีหายไปเลย หลายคนบอกว่าเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องปกติ แต่สำหรับผมคงไม่รู้สึกว่ามันปกติล่ะครับ

ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อเตือนเพื่อนๆ ครับ คนที่ติดต่อมาอ้างว่าชื่อ กบ กู้ภัยนนท์ ทำงานอยู่แถวงามวงศ์วาน เบอร์โทร 0922358223 ไม่ทราบล็อคอิน

หากใครเจอคนนี้ติดต่อมาให้ระวังครับ อาจจะไม่ได้เสียของ เสียสินค้าไป แต่ก็เสียทั้งเงินและเวลาที่มีค่าครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขอรับรองว่าเป็นความจริงครับ
รอเธอมา...R15 สีแดง....

makatho_2T_PL