Main Menu

กลุ่ม "สิงห์(บุรี)2ล้อ"

เริ่มโดย สองzx korat, มีนาคม 10, 2010, 09:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

only_lek

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

korawut_13

ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

wat Victor

ยังไม่ได้นอนเลย..........เมื่อคืนเข้ากะ >:( >:(

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

สองzx korat

เคลียร์งานหมดแร้ววว อิอิอิ มารั่วกัน 555+
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

korawut_13

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 10, 2011, 10:13:02 ก่อนเที่ยง
เคลียร์งานหมดแร้ววว อิอิอิ มารั่วกัน 555+
รั่วตั้งแต่บ่ายกันเรยยยยหรอพี่สอง
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

Naoho Bkk

:-X :-X ยาวไป ................  :-X :-X

ปล. สิงห์บรี มีแต่คน ขยันเน่อ ทำกันแต่งาน ไม่เคยได้หยุดกะเขาเลยยย  :D

masaru

กลับมาจากเข้าค่ายละครับ เดียวว่างๆ มิก จะมารั่วๆใหม่

Naoho Bkk

:D +1 จัดไปเลย น้องมิก  :(

อ้างจาก: masaru เมื่อ พฤษภาคม 10, 2011, 09:09:34 หลังเที่ยง
กลับมาจากเข้าค่ายละครับ เดียวว่างๆ มิก จะมารั่วๆใหม่

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

เอาม้ามาแจกคนละเม็ดครับทุกท่าน

ople

+1พี่เทพ สวัสดีชาวสิงห์บุรีทุกท่านครับ
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

สองzx korat

สาหวัดดีทุกคนคร้าบบบ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

only_lek

อ้างจาก: masaru เมื่อ พฤษภาคม 10, 2011, 09:09:34 หลังเที่ยง

ทำไมพี่ไม่เห็น มิค อ่ะ บ้านพี่ก้ออยู่ ค่ายฯ(ค่ายบางระจัน)อิอิ

ปล.ชาวสิงห์ ซำบายดีกันเน่ออออออออออออ ตาเิบิร์ด ตาหม่อง มิค เอาไปคนละม้า

2 สโป๊ก

อ้างจาก: only_lek เมื่อ พฤษภาคม 11, 2011, 08:24:56 ก่อนเที่ยง

ทำไมพี่ไม่เห็น มิค อ่ะ บ้านพี่ก้ออยู่ ค่ายฯ(ค่ายบางระจัน)อิอิ

ปล.ชาวสิงห์ ซำบายดีกันเน่ออออออออออออ ตาเิบิร์ด ตาหม่อง มิค เอาไปคนละม้า
เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นได้ป่ะ[/color]

only_lek

อ้างจาก: npr เมื่อ พฤษภาคม 11, 2011, 08:56:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ พฤษภาคม 11, 2011, 08:24:56 ก่อนเที่ยง

เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นได้ป่ะ[/color]

ก้อเอาไปให้แกงส้มไง ตาหม่อง

Naoho Bkk

:P ลืมกันรึป่าว ลุงเล็ก  :P

masaru

กามๆคนละค่ายและครับลุงไม่ใช่ค่ายบางระจันToT
แต่มิกไป   ค่ายนวภพ ศิลาภิรมย์   
ครับผม ไปโน้นมิกจะเล่าไรให้ฟัง
ไปถึงเปิดงานกินข้าวเสร็จ
กลางคืนนี่งอบรม
พอจะไปนอน มิกนอนหลับไปสัก3ชั่วโมง ได้ยินเสียง เหมือนเสือ แล้วสถานที่นั่นมันเป็นภูเขาล้อมรอบ
มิกคิดในใจเสือเข้าห้องปล่าววะนี่
พอเช้ามาอายน้ำแปรงฟันเสร็จทำกิจกรรม
พอกลางคืนแสดงเป็นคทนสุดท้าย
พอจะไปนอน นอนได้3ชั่วโมง ได้ยินเสียงเสืออิกแล้ว มิกเริ่มกลัว
คิดในใจ เป็นไงเป็นกันวะ พอลุกเสร็จไม่มีอะไร
แต่เสียงอยู่ มิกเดินตามเสียงไปเลื้อย
""ในที่สุดก็พบต้นต่อเสียงเสือ ไออ้วนที่นอนเตียงถัดไป แมร่งโกนเสียงเหมือนเสือแถมยังเสียงดีงลั่นห้อง""
"มิกรุ้ว่าเป็นไออ้วนตบแมร่งเลย1ที ข้อหาก่อกวนการหลับนอน"